ibongda ibongdavn ibongdanet: tỷ lệ kèo bóng đá theo thời gian

6686 banner 300x250 ty le
vegas79 banner 600x60
***Lưu ý: Tên đội màu đỏ là đội chấp theo kèo Châu Á
***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá trực tuyến
Giải đấu Giờ Vòng Trận đấu Châu Á Tài xỉu Châu Âu
KOR D1 18/05
14:30
11 Daejeon Citizen[10]
Incheon United FC[7]
0 1.05
0.80
2.25
u
0.90
0.95
2.88
2.50
3.10
KOR D2 18/05
14:30
13 Ansan Greeners[13]
Cheongju Jikji Fc[6]

0.25
0.90
0.92
2.5
u
1.00
0.80
2.94
2.11
3.06
AUS SASL 18/05
14:30
11 North Eastern Metrostars[2]
Adelaide Comets FC[3]
0.25 0.80
0.92
3
u
0.88
0.85
2.05
3.05
3.60
AUS NSW 18/05
14:30
15 Spirit[12]
A.p.i.a. Leichhardt Tigers[3]

1.75
0.81
0.91
3.75
u
0.78
0.95
6.75
1.30
6.00
AUS QSL 18/05
15:00
10 Redlands United FC[12]
Peninsula Power[6]

1.5
0.81
0.91
3.25
u
0.88
0.85
7.00
1.35
4.90
JPN D3 18/05
15:00
Ryukyu[5]
Tegevajaro Miyazaki[19]



u



CZE U19 18/05
15:00
Slovan Liberec U19[13]
Slavia Praha u19[3]



u



CZE U19 18/05
15:00
Mlada Boleslav U19[14]
Frydek-mistek u19[15]



u



AUS VD1 18/05
15:00
14 Kingston City[10]
Western United Fc Npl[4]

1.25
0.81
0.91
3.5
u
0.91
0.81
5.75
1.43
4.70
AUS VS L 18/05
15:00
Altona City
Moreland Zebras
0 0.64
0.90
2.75
u
0.71
0.81
2.20
2.60
3.35
QLD D1 18/05
15:00
10 Caboolture[5]
Ipswich City[10]
0.5 0.75
0.77
3.25
u
0.83
0.69
1.79
3.25
3.70
QLD D1 18/05
15:00
10 SWQ Thunder[6]
Eastern Suburbs[3]
0 0.78
0.74
3
u
0.69
0.83
2.40
2.30
3.50
AUS BPLD1 18/05
15:00
10 North Pine[8]
Newmarket Sfc[1]



u



AUS BPLD1 18/05
15:00
10 Redcliffe Pcyc[9]
Mount Gravatt[5]



u



CZE U19 18/05
15:15
Ceske Budejovice u19[5]
Viktoria Plzen U19[4]



u



CZE CFL 18/05
15:15
Tatran Brno Bohunice[M-18]
Frydek-mistek[M-9]



u



CZE CFL 18/05
15:15
Slovan Rosice[M-10]
Slovacko Ii[M-14]



u



CZE CFL 18/05
15:15
Motorlet Praha[A-12]
Kraluv Dvur[A-16]



u



AUS QSL 18/05
15:30
10 Gold Coast United[5]
Brisbane Wolves[3]
1 0.78
0.95
3.5
u
0.89
0.83
1.51
4.90
4.50
AUS SASL 18/05
15:30
11 Adelaide Olympic[10]
Adelaide City FC[11]
0.25 0.95
0.78
3
u
0.95
0.78
2.25
2.75
3.50
CZE CFL 18/05
15:30
SC Znojmo[M-6]
Banik Ostrava B[M-1]



u



CZE CFL 18/05
15:30
Prepere[B-16]
Sokol Zivanice[B-13]



u



CZE DFL 18/05
15:30
Rokycany
Klatovy



u



UKR U21 18/05
16:00
Vorskla U21[10]
Obolon Kiev U21[15]



u



AUS QSL 18/05
16:00
10 Queensland Lions SC[2]
Gold Coast Knights[1]
0 0.86
0.86
3
u
0.78
0.95
2.45
2.45
3.70
WAUS D1 18/05
16:00
8 Perth Glory Am[8]
Perth Redstar[6]

0.25
0.95
0.78
3
u
0.83
0.90
3.15
2.05
3.60
AUS VPL 18/05
16:00
14 Hume City[5]
Dandenong Thunder[11]
2 0.94
0.79
3.5
u
0.91
0.81
1.22
10.00
6.00
CZE U19 18/05
16:00
Pardubice U19[10]
Sk Sigma Olomouc u19[8]



u



CZE U19 18/05
16:00
Zlin U19[11]
Synot Slovacko U19[7]



u



CZE U19 18/05
16:00
Dukla Praha U19[9]
Banik Ostrava u19[6]



u



ITA YTHL 18/05
16:00
Frosinone Youth[P1-18]
Juventus U19[P1-12]



u



AUS NSW 18/05
16:00
15 Hills Brumbies[13]
Blacktown City Demons[4]

1.75
0.90
0.83
3.75
u
0.90
0.83
8.00
1.25
6.25
AUS NSW 18/05
16:00
15 St George Saints[10]
Sutherland Sharks[14]
0.5 0.84
0.88
3
u
0.78
0.95
1.87
3.40
3.90
AUS NSW 18/05
16:00
15 Western Sydney Wanderers Am[1]
Marconi Stallions[5]
0.5 0.92
0.80
3.25
u
0.80
0.92
1.95
3.20
3.80
AUS NSWSL 18/05
16:00
14 Sd Raiders[11]
Northern Tiger[7]

0.25
0.75
0.99
2.75
u
0.77
0.97
2.70
2.30
3.60
AUS NSWSL 18/05
16:00
14 Blacktown Spartans[9]
Inter Lions[5]
0.25 0.96
0.77
3
u
0.85
0.87
2.30
2.70
3.50
AUS NSWSL 18/05
16:00
14 Dulwich Hill Sc[14]
University Nsw[10]

0.25
0.80
0.93
3.25
u
0.85
0.87
2.75
2.20
3.80
AUS NSWSL 18/05
16:00
14 Dunbar Rovers[15]
Mt Druitt Town Rangers[1]

1.5
0.80
0.93
3.75
u
0.89
0.83
6.25
1.37
5.00
AUS NSWSL 18/05
16:00
14 Macarthur Rams[12]
Bankstown City Lions[4]

0.75
0.89
0.84
3
u
0.77
0.96
4.10
1.68
4.00
AUS NSW 18/05
16:15
15 Manly United[11]
Wollongong Wolves[8]

0.5
0.80
0.92
3
u
0.82
0.90


AUS NSW 18/05
16:15
15 St George City[7]
Sydney United[6]
0 0.81
0.91
3
u
0.87
0.85


QLD D1 18/05
16:15
10 Broadbeach United[4]
Moreton City Ii[9]
1 0.74
0.78
3.5
u
0.71
0.81


AUS BPLD1 18/05
16:15
10 University of Queensland[3]
Springfield United[4]
0.25 0.67
0.86
3.75
u
0.67
0.86


MAS SL 18/05
16:30
2 Johor FC[10]
Negeri Sembilan[9]



u



AUS SASL 18/05
16:30
11 Croydon Kings[7]
White City Woodville[9]
0.25 0.96
0.77
2.75
u
0.77
0.96


EST D3 18/05
16:30
Parnu Jk[8]
Laanemaa Haapsalu[5]



u



AUS D1 18/05
16:45
28 Central Coast Mariners FC[1]
Sydney FC[4]
0.25 1.00
0.90
2.75
u
0.85
1.00


POR D2 18/05
17:00
34 Feirense[16]
Vilaverdense[17]
0.5 0.90
0.95
2.75
u
0.98
0.88


KOR D1 18/05
17:00
11 Sangju Sangmu Phoenix[3]
Jeju United FC[8]
0.25 0.80
1.05
2.25
u
0.80
1.05


VIE D1 18/05
17:00
19 Sông Lam Nghệ An[13]
Khánh Hòa[14]
0.5 0.94
0.79
2.25
u
0.83
0.89


JPN D1 18/05
17:00
15 Sagan Tosu[18]
Nagoya Grampus Eight[10]

0.25
0.78
1.10
2.25
u
0.88
0.98


SIN D1 18/05
17:00
2 Albirex Niigata FC[1]
Hougang United FC[6]



u



SIN D1 18/05
17:00
2 Home United FC[2]
Young Lions[9]



u



VIE D2 18/05
17:00
9 Đà Nẵng[1]
Phú Thọ[11]
3.5 0.97
0.78
4
u
0.79
0.98


KOR D2 18/05
17:00
13 Seoul E Land[3]
Chunnam Dragons[5]
0.5 0.96
0.80
2.5
u
0.94
0.82


KOR D2 18/05
17:00
13 Suwon Samsung Bluewings[2]
Bucheon 1995[10]
0.5 0.80
1.02
2.25
u
0.84
0.96


RUS D2W 18/05
17:00
Rodina Moskva Iii[W-5]
Baltika Bfu Kaliningrad[W-1]



u



UKR U21 18/05
17:00
Dnipro 1 U21[3]
Shakhtar Donetsk U21[2]



u



UKR U21 18/05
17:00
Dynamo Kyiv U21[1]
Kryvbas U21[7]



u



UKR U21 18/05
17:00
Lnz Cherkasy U21[16]
Zorya U21[9]



u



UKR U21 18/05
17:00
Metalist 1925 Kharkiv U21[12]
Polissya Zhytomyr U21[4]



u



UKR U21 18/05
17:00
Mynai U21[13]
Kolos Kovalivka U21[5]



u



UKR U21 18/05
17:00
Rukh Vynnyky U21[8]
Chernomorets Odessa U21[14]



u



UKR U21 18/05
17:00
Veres Rivne U21[11]
Pfc Oleksandria U21[6]



u



LIT D2 18/05
17:00
10 Garliava[14]
Trakai Riteriai[1]

1.5
0.86
0.91
3
u
0.99
0.78


LAT D2 18/05
17:00
7 Tukums 2000 Ii[8]
Super Nova[2]



u



POL D2 18/05
17:00
Lech Poznan B[15]
Sandecja[18]



u



POL ME 18/05
17:00
Jagiellonia Bialystok Youth[5]
Korona Kielce U19[12]



u



POL ME 18/05
17:00
Warta Poznan Youth[3]
Rakow Czestochowa Youth[13]



u



POL ME 18/05
17:00
Wisla Krakow Youth[14]
Odra Opole Youth[11]



u



BLR D2 18/05
17:00
7 Belshina Babruisk[2]
Niva Dolbizno[7]



u



BGD D1 18/05
17:00
7 Fortis Limited[6]
Sheikh Jamal[7]
0.25 0.96
0.81
2.5
u
0.91
0.86


ANSW L 18/05
17:00
South Coast Flame
Bankstown United
0.25 0.79
0.74
3.5
u
0.69
0.84


PORJA2 18/05
17:00
Sporting Lisbon U19
Famalicao U19



u



DEN D4 18/05
17:00
B 1908
Ab Tarnby



u



DEN D4 18/05
17:00
Ringsted
Greve



u



KEN D1 18/05
17:00
Posta Rangers
Kakamega Homeboyz



u



RUS D2U 18/05
17:30
6 Akron Togliatti B[U-13]
Volna Nizhegorodskaya[U-14]



u



SPAIN D4 18/05
17:30
Panaderia Pulido
Lanzarote



u



POL D2 18/05
17:45
Pogon Siedlce[1]
Chojniczanka Chojnice[6]



u



RUS PR 18/05
18:00
25 Dynamo Moscow[1]
Krylya Sovetov Samara[8]
1 0.77
1.12
2.75
u
0.81
1.05


SWE D2 18/05
18:00
8 Skovde AIK[11]
Ostersunds FK[15]

0.25
0.78
1.10
2.25
u
0.88
0.98


VIE D1 18/05
18:00
19 Bình Định[3]
Hải Phòng[6]
0.25 0.91
0.81
2.5
u
0.89
0.83


THA PR 18/05
18:00
28 Muang Thong United[5]
Chonburi Shark FC[14]
0.5 0.93
0.88
3
u
0.85
0.95


THA PR 18/05
18:00
28 Prachuap Khiri Khan[12]
Chiangrai United[8]
0.75 0.81
0.95
2.5
u
0.89
0.87


RUS D2U 18/05
18:00
6 Dynamo Kirov[U-1]
Nosta Novotroitsk[U-12]



u



CZE U19 18/05
18:00
Vysocina Jihlava U19[12]
Mfk Karvina U19[16]



u



LIT D2 18/05
18:00
10 Minija[12]
Nfa Aisciai Kaunas[2]

0.75
0.94
0.83
2.75
u
0.93
0.83


EU-WU17 18/05
18:00
Nữ Ba Lan U17
France Womens U17



u



ITA YTHL 18/05
18:00
AS Roma U19[P1-1]
Bologna Youth[P1-15]



u



ITA YTHL 18/05
18:00
Empoli U19[P1-11]
Lazio U19[P1-3]



u



ITA YTHL 18/05
18:00
Inter Milan U19[P1-2]
Atalanta U19[P1-4]



u



MAC D1 18/05
18:00
11 Gala[8]
Cd Monte Carlo[7]



u



BLR D2 18/05
18:00
7 Kommunalnik Slonim[14]
Fc Molodechno[1]



u



NOR D4 18/05
18:00
Fyllingsdalen
Innstrandens



u



SCO PR 18/05
18:30
127324 Celtic[1]
St Mirren[5]



u



SCO PR 18/05
18:30
127324 Dundee[6]
Kilmarnock[4]



u



SCO PR 18/05
18:30
127324 Hearts[3]
Glasgow Rangers[2]



u



THA PR 18/05
18:30
28 Trat Fc[15]
Lamphun Warrior[13]

0.5
0.85
0.95
3
u
1.03
0.78


EST D1 18/05
18:30
11 Tartu JK Tammeka[5]
Paide Linnameeskond[2]

0.75
0.90
0.82
2.5
u
0.86
0.86


CZE U19 18/05
18:30
Brno U19[2]
Sparta Praha U19[1]



u



GER D3 18/05
18:30
38 Erzgebirge Aue[7]
SV Waldhof Mannheim[16]
0 0.83
1.03
3
u
0.93
0.93


GER D3 18/05
18:30
38 Sc Freiburg Ii[20]
Viktoria Koln[13]

0.25
0.80
1.05
2.75
u
0.90
0.95


GER D3 18/05
18:30
38 Hallescher[17]
Dortmund AM[11]
0.25 0.98
0.88
3.25
u
1.00
0.85


GER D3 18/05
18:30
38 VfB Lubeck[19]
RW Essen[5]

0.5
0.90
0.95
3
u
0.85
1.00


GER D3 18/05
18:30
38 Munchen 1860[14]
Arminia Bielefeld[15]
0 1.00
0.85
2.75
u
0.80
1.05


GER D3 18/05
18:30
38 Preuben Munster[2]
SpVgg Unterhaching[8]
1.25 0.88
0.98
3.25
u
0.93
0.93


GER D3 18/05
18:30
38 SSV Jahn Regensburg[3]
Saarbrucken[6]
0.5 1.03
0.83
2.75
u
0.93
0.93


GER D3 18/05
18:30
38 SV Sandhausen[9]
Ingolstadt 04[10]
0 0.98
0.88
3.25
u
0.93
0.93


GER D3 18/05
18:30
38 Dynamo Dresden[4]
MSV Duisburg[18]
1.5 0.83
1.03
3.25
u
0.93
0.93


GER D3 18/05
18:30
38 Ssv Ulm 1846[1]
Sc Verl[12]
0.75 1.03
0.83
2.75
u
0.85
1.00


CHA CSL 18/05
18:35
12 Qingdao West Coast[10]
Shanghai East Asia FC[2]

2.25
0.88
0.98
3.5
u
0.90
0.95


BGD D1 18/05
18:45
7 Bashundhara Kings[1]
Bangladesh Police[4]
1.5 0.82
0.95
3
u
0.78
0.99


DEN D2 18/05
18:45
12 Fa 2000[A-11]
Fremad Amager[A-7]



u



SPA D2 18/05
19:00
40 Andorra[22]
Burgos CF[9]
0.25 0.93
0.87
2.25
u
0.83
0.87


RUS D1 18/05
19:00
36 Chernomorets Novorossiysk[14]
Yenisey Krasnoyarsk[6]



u



IDN ISL 18/05
19:00
127350 Persib Bandung[2]
Bali United[3]



u



THA PR 18/05
19:00
28 Uthai Thani Forest[7]
Buriram United[1]

1.25
0.80
1.00
3
u
0.85
0.95


KAZ PR 18/05
19:00
9 FK Atyrau[9]
Astana[6]



u



ARM D1 18/05
19:00
35 Avan Academy[3]
Shirak[8]
1.5 0.88
0.88
2.75
u
0.88
0.88


ARM D1 18/05
19:00
35 Pyunik[1]
Artsakh Noah[2]
0.5 0.82
0.94
2.5
u
0.97
0.79


RUS D2W 18/05
19:00
Zvezda Sint Petersburg[W-15]
Znamya Truda[W-7]



u



FIN D2 18/05
19:00
7 TPS Turku[3]
KTP Kotka[1]
0 1.00
0.80
2.75
u
0.90
0.90


RUS D2U 18/05
19:00
6 Orenburg 2[U-7]
Lada Togliatti[U-11]



u



RUS D2U 18/05
19:00
6 Rubin Kazan B[U-3]
Dinamo Barnaul[U-10]



u



RUS D2U 18/05
19:00
6 Uralets Nizhny Tagil[U-9]
Amkar Perm[U-2]



u



UKR D2 18/05
19:00
Ahrobiznes Volochysk[A-3]
Sc Poltava[B-5]



u



UKR D2 18/05
19:00
Epitsentr Dunayivtsi[A-2]
Inhulets Petrove[B-1]



u



UKR D2 18/05
19:00
Karpaty Lviv[A-1]
Livyi Bereh Kyiv[B-2]



u



UKR D2 18/05
19:00
Nyva Buzova[A-4]
Yarud Mariupol[B-3]



u



UKR D2 18/05
19:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk[A-5]
Viktoriya Mykolaivka[B-4]



u



UKR D2 18/05
19:00
Dinaz Vyshgorod[B-9]
Metalist Kharkiv[A-9]



u



UKR D2 18/05
19:00
Chernihiv[B-10]
Nyva Ternopil[A-8]



u



UKR D2 18/05
19:00
Hirnyk Sport[B-7]
Bukovyna Chernivtsi[A-6]



u



UKR D2 18/05
19:00
Kremin Kremenchuk[B-8]
Khust City[A-10]



u



UKR D2 18/05
19:00
Metalurh Zaporizhya[B-6]
Podillya Khmelnytskyi[A-7]



u



LAT D2 18/05
19:00
7 Olaines Fk[12]
Fk Smiltene Bjss[14]



u



ALG D2 18/05
19:00
Crb Temouchent[W-5]
Js Ghir Abadla[W-16]



u



ALG D2 18/05
19:00
Es Mostaganem[W-1]
Sc Mecheria[W-9]



u



ALG D2 18/05
19:00
Esm Kolea[W-7]
Mcb Oued Sly[W-8]



u



ALG D2 18/05
19:00
Jsm Tiaret[W-11]
Asm Oran[W-12]



u



ALG D2 18/05
19:00
Na Hussein Dey[W-14]
Gc Mascara[W-4]



u



ALG D2 18/05
19:00
Om Medea[W-15]
Wa Mostaganem[W-3]



u



ALG D2 18/05
19:00
Skaf Khemis Melina[W-6]
Rc Kouba[W-2]



u



ALG D2 18/05
19:00
Wa Boufarik[W-13]
Rc Arba[W-10]



u



ALG D2 18/05
19:00
As Ain Mlila[E-14]
Usm Annaba[E-12]



u



ALG D2 18/05
19:00
As Khroub[E-7]
Olympique Akbou[E-1]



u



ALG D2 18/05
19:00
Es Sour El Ghozlane[E-15]
Hb Chelghoum Laid[E-13]



u



ALG D2 18/05
19:00
Ib Khemis El Khechna[E-6]
Ca Batna[E-3]



u



ALG D2 18/05
19:00
Irb Ouargla[E-8]
Mo Constantine[E-4]



u



ALG D2 18/05
19:00
Msp Batna[E-2]
Js Bordj Menaiel[E-5]



u



ALG D2 18/05
19:00
Teleghma[E-10]
Mc El Eulma[E-16]



u



ALG D2 18/05
19:00
Usm El Harrach[E-11]
Oued Magrane[E-9]



u



BLR D2 18/05
19:00
7 Dinamo 2 Minsk[8]
Bate 2 Borisov[4]



u



GER REG 18/05
19:00
Viktoria Aschaffenburg[B-14]
Spvgg Ansbach[B-13]



u



GER REG 18/05
19:00
Eintr. Bamberg[B-15]
Bayern Munich II[B-6]



u



GER REG 18/05
19:00
Tsv Buchbach[B-17]
TSV Aubstadt[B-3]



u



GER REG 18/05
19:00
Wacker Burghausen[B-10]
Augsburg 2[B-7]



u



GER REG 18/05
19:00
Nurnberg Am[B-4]
Sv Schalding Heining[B-16]



u



GER REG 18/05
19:00
Schweinfurt[B-12]
SpVgg Bayreuth[B-11]



u



GER REG 18/05
19:00
TSV Alemannia Aachen[W-1]
Ssvg Velbert[W-16]



u



GER REG 18/05
19:00
Sv Rodinghausen[W-9]
Fortuna Koln[W-4]



u



GER REG 18/05
19:00
Wegberg Beeck[W-17]
Gutersloh[W-14]



u



GER REG 18/05
19:00
SC Wiedenbruck[W-10]
SV Lippstadt[W-15]



u



GER REG 18/05
19:00
Wuppertaler Sv[W-3]
Duren[W-7]



u



GER REG 18/05
19:00
Bahlinger SC[S-12]
Tsv Schott Mainz[S-16]



u



GER REG 18/05
19:00
Tsg Balingen[S-17]
Ksv Hessen Kassel[S-8]



u



GER REG 18/05
19:00
08 Homburg[S-6]
Stuttgarter Kickers[S-1]



u



GER REG 18/05
19:00
Kickers Offenbach[S-10]
Tsv Steinbach Haiger[S-13]



u



GER REG 18/05
19:00
TuS Koblenz[S-18]
Mainz Am[S-9]



u



GER OBW 18/05
19:00
FSV Optik Rathenow
TSG Neustrelitz



u



DEN D2 18/05
19:00
12 Aarhus Fremad[A-3]
Esbjerg FB[A-1]



u



DEN D2 18/05
19:00
12 Roskilde[A-2]
Middelfart[A-4]



u



DEN D2 18/05
19:00
12 Brabrand IF[A-10]
Skive IK[A-8]



u



DEN D4 18/05
19:00
Bronshoj
Horsholm-Usserod IK



u



CZE W1 18/05
19:00
Sparta Praha Womens[2]
Slavia Praha Womens[1]



u



KEN D1 18/05
19:00
Bandari
Sofapaka



u



KEN D1 18/05
19:00
Talanta
Kcb Sc



u



TKM D1 18/05
19:00
16 Altyn Asyr[3]
Kopetdag Asgabat[8]



u



TKM D1 18/05
19:00
16 Arkadag[1]
Energetik Mary[9]



u



TKM D1 18/05
19:00
16 Nebitchi[7]
HTTU Asgabat[6]



u



TKM D1 18/05
19:00
16 Sagadam[5]
Merw[4]



u



VIE D1 18/05
19:15
19 Viettel[12]
Nam Định[1]
0 0.72
1.03
2.25
u
0.77
0.96


MAS SL 18/05
19:15
2 Selangor PB[8]
Kedah[3]



u



UKR D1 18/05
19:30
29 Dynamo Kyiv[2]
Kryvbas[3]
0.75 0.83
0.98
2.5
u
0.83
0.98


GEO D1 18/05
19:30
15 Samgurali Tskh[7]
Samtredia[10]
1.25 0.93
0.80
2.75
u
0.91
0.81


CRO D2 18/05
19:50
31 Zrinski Jurjevac[1]
Radnik Sesvete[4]



u



SWE D2 18/05
20:00
8 Degerfors IF[8]
Orgryte[14]
1 1.00
0.79
2.75
u
0.92
0.87


SWE D2 18/05
20:00
8 IK Oddevold[5]
IK Brage[2]
0 0.89
0.89
2.5
u
0.96
0.82


HUN D1 18/05
20:00
33 Ferencvarosi TC[1]
Ujpesti TE[10]
1.75 0.99
0.75
3.25
u
0.95
0.79


HUN D1 18/05
20:00
33 Kecskemeti TE[9]
Zalaegerszegi TE[7]
0.25 0.76
0.98
2.5
u
0.82
0.92


POL PR 18/05
20:00
33 Korona Kielce[16]
Ruch Chorzow[17]
0.5 0.88
0.98
2.5
u
0.88
0.98


MAS SL 18/05
20:00
2 Perak[13]
PDRM[11]



u



SLO D1 18/05
20:00
36 NK Aluminij[10]
Domzale[6]
0.25 0.88
0.84
2.75
u
0.82
0.91


SLO D1 18/05
20:00
36 NK Mura 05[7]
Rogaska[8]

0.25
0.83
0.98
2.5
u
0.83
0.98


SLO D1 18/05
20:00
36 Nk Radomlje[9]
NK Publikum Celje[1]

0.25
0.90
0.90
2.5
u
0.85
0.95


BLR D1 18/05
20:00
9 Naftan Novopolock[14]
Dnepr Mogilev[13]



u



IRQ D1 18/05
20:00
27 Naft Misan[10]
Al Talaba[11]



u



KAZ PR 18/05
20:00
9 Aksu[14]
Turan Turkistan[10]



u



SAPL D1 18/05
20:00
30 Cape Town City[7]
Richards Bay[15]
0.5 1.03
0.78
1.75
u
0.90
0.90


SAPL D1 18/05
20:00
30 Lamontville Golden Arrows[10]
Ajax Cape Town[16]
0.25 0.93
0.88
2.25
u
0.88
0.93


SAPL D1 18/05
20:00
30 Kaizer Chiefs FC[8]
Polokwane City[9]
0.5 0.80
1.00
2.25
u
0.90
0.90


SAPL D1 18/05
20:00
30 Real Kings[14]
Chippa United FC[11]
0.25 0.90
0.90
2
u
0.83
0.98


SAPL D1 18/05
20:00
30 Sekhukhune United[4]
AmaZulu[12]
0.25 1.08
0.73
1.75
u
0.83
0.98


SAPL D1 18/05
20:00
30 Stellenbosch[2]
Mamelodi Sundowns[1]

0.25
1.03
0.78
2.25
u
0.98
0.83


SAPL D1 18/05
20:00
30 Supersport United[6]
Moroka Swallows[13]
0.25 0.91
0.82
2
u
0.91
0.82


SAPL D1 18/05
20:00
30 Ts Galaxy[5]
Orlando Pirates[3]

0.25
0.80
0.92
2
u
0.80
0.92


LIT D1 18/05
20:00
11 Transinvest Vilnius[10]
Siauliai[7]

0.25
0.88
0.85
2.25
u
0.85
0.87


POL D1 18/05
20:00
33 Zaglebie Sosnowiec[18]
Miedz Legnica[10]

0.5
0.88
0.98
2.5
u
0.93
0.93


FIN D2 18/05
20:00
7 JIPPO[2]
Kapa Helsinki[7]
1 0.95
0.85
3
u
1.00
0.80


AZE D1 18/05
20:00
34 Fk Kapaz Ganca[9]
Zira[4]

1
0.90
0.90
2.5
u
0.88
0.93


AZE D1 18/05
20:00
34 Sabah Fk Baku[5]
Standard Sumqayit[2]
0.25 0.78
1.03
2.5
u
0.98
0.83


AZE D1 18/05
20:00
34 Sabail[7]
Neftci Baku[3]

0.75
0.85
0.95
2.75
u
0.95
0.85


RUS D2S 18/05
20:00
FK Biolog[S-11]
FK Angusht Nazran[S-14]



u



RUS D2S 18/05
20:00
Spartak Nalchik[S-16]
Druzhba Maykop[S-13]



u



ZIM LEG 18/05
20:00
11 Arenel Movers[17]
Yadah[16]



u



ZIM LEG 18/05
20:00
11 Platinum[4]
Hwange Colliery[18]



u



ZIM LEG 18/05
20:00
11 Herentals College[13]
Bulawayo Chiefs[7]



u



ZIM LEG 18/05
20:00
11 Ngezi Platinum Stars[11]
Telone[14]



u



ZIM LEG 18/05
20:00
11 Zpc Kariba[12]
Highlanders Fc[3]



u



IRFAIC 18/05
20:00
Midleton
St Francis



u



POL D2 18/05
20:00
Olimpia Grudziadz[16]
Kp Calisia Kalisz[3]



u



BLR D2 18/05
20:00
7 Lida[3]
Shakhtyor Petrikov[18]



u



KOS L 18/05
20:00
Gjilani[7]
Kf Drita Gjilan[3]



u



KOS L 18/05
20:00
Kf Llapi[2]
Ballkani[1]



u



URU D2 18/05
20:00
Ca Rentistas
Cs Cerrito



u



KEN D1 18/05
20:00
Kenya Police
Tusker



u



TAJ L1 18/05
20:00
7 Barkchi Hisor[8]
Regar-TadAZ Tursunzoda[3]



u



TAJ L1 18/05
20:00
7 Istaravshan[7]
Khatlon[11]



u



GER D1 18/05
20:30
34 Bayer Leverkusen[1]
Augsburg[10]
1.75 0.97
0.89
3.75
u
0.93
0.87


GER D1 18/05
20:30
34 Borussia Dortmund[5]
Darmstadt[18]
2.25 1.00
0.86
4
u
0.95
0.85


GER D1 18/05
20:30
34 Eintr Frankfurt[6]
RB Leipzig[4]

0.25
1.04
0.82
3.25
u
1.01
0.79


GER D1 18/05
20:30
34 Heidenheimer[9]
Koln[17]
0 1.08
0.78
2.75
u
0.70
1.10


GER D1 18/05
20:30
34 Hoffenheim[7]
Bayern Munich[2]

0.75
0.80
1.06
4
u
1.00
0.80


GER D1 18/05
20:30
34 VfB Stuttgart[3]
Monchengladbach[13]
1.75 0.95
0.91
3.75
u
0.84
0.96


GER D1 18/05
20:30
34 Union Berlin[16]
Freiburg[8]
0.5 1.05
0.81
2.5
u
0.90
0.90


GER D1 18/05
20:30
34 Werder Bremen[11]
Bochum[14]
0 0.81
1.05
3
u
0.87
0.93


GER D1 18/05
20:30
34 Wolfsburg[12]
Mainz 05[15]

0.25
0.82
1.04
2.75
u
0.96
0.84


RUS PR 18/05
20:30
25 Lokomotiv Moscow[4]
Fakel Voronezh[12]
0.75 1.01
0.85
2.25
u
0.91
0.93


T C 18/05
20:30
Ahly Sfaxien
Es Du Sahel[TUN D1A-1]



u



GER REG 18/05
20:30
Eimsbutteler Tv[N-16]
Ssv Jeddeloh[N-15]



u



GER REG 18/05
20:30
Sc Weiche Flensburg 08[N-14]
Eintracht Norderstedt[N-13]



u



GER REG 18/05
20:30
Havelse[N-8]
Drochtersen/assel[N-4]



u



HOL D3 18/05
20:30
32 Acv Assen[11]
VV Katwijk[4]



u



HOL D3 18/05
20:30
32 HHC Hardenberg[9]
AFC Amsterdam[6]



u



HOL D3 18/05
20:30
32 Jong Sparta Rotterdam[8]
Excelsior Maassluis[16]



u



HOL D3 18/05
20:30
32 Kozakken Boys[17]
de Treffers[2]



u



HOL D3 18/05
20:30
32 Lisse[18]
Koninklijke Hfc[10]



u



HOL D3 18/05
20:30
32 Noordwijk[14]
Scheveningen[15]



u



HOL D3 18/05
20:30
32 Quick Boys[3]
Gelders Veenendaalse VV[5]



u



DEN D4 18/05
20:30
Allerod
Glostrup FK



u



DEN D4 18/05
20:30
Varde IF
Tarup Paarup If



u



WELSH PR 18/05
20:45
europa conf qualifications final Caernarfon[6]
Penybont[8]
0 0.86
0.91
3
u
0.88
0.89


SER D1 18/05
21:00
36 Imt Novi Beograd[12]
FK Vozdovac Beograd[14]
0.25 0.83
0.90
2.75
u
0.88
0.84


SER D1 18/05
21:00
36 Radnicki Nis[11]
FK Javor Ivanjica[13]
0.25 0.83
0.90
2.5
u
0.79
0.94


SER D1 18/05
21:00
36 Zeleznicar Pancevo[15]
Novi Pazar[9]
1 0.97
0.76
2.75
u
0.86
0.86


KAZ PR 18/05
21:00
9 FK Aktobe Lento[1]
Ordabasy[5]



u



EST D1 18/05
21:00
11 Trans Narva[9]
Flora Tallinn[4]

1
0.98
0.75
3
u
0.84
0.89


UZB D1 18/05
21:00
10 Andijon[2]
Metallurg Bekobod[13]



u



UZB D1 18/05
21:00
10 Qizilqum Zarafshon[8]
Olympic Fk Tashkent[12]



u



SWE D1 SNS 18/05
21:00
Eskilsminne IF[S-12]
Torslanda IK[S-13]



u



SWE D1 SNS 18/05
21:00
Falkenbergs FF[S-1]
Torns IF[S-2]



u



SWE D1 SNS 18/05
21:00
Oskarshamns AIK[S-8]
Angelholms FF[S-7]



u



RUS D2S 18/05
21:00
Sevastopol PFK[S-6]
Alania-d Vladikavkaz[S-15]



u



RUS D2S 18/05
21:00
Kuban Kholding[S-7]
Forte Taganrog[S-5]



u



SWE D1 SNN 18/05
21:00
Karlstad BK[N-8]
Ifk Stocksund[N-10]



u



SWE D1 SNN 18/05
21:00
Taby[N-14]
Orebro Syrianska If[N-9]



u



ICE D2 18/05
21:00
3 Hottur Huginn[9]
Kf Gardabaer[6]



u



ICE D2 18/05
21:00
3 Vikingur Olafsvik[4]
Throttur Vogur[8]



u



ICE D2 18/05
21:00
3 UMF Selfoss[3]
Austfjaroa[5]



u



ICE D1 18/05
21:00
3 Leiknir Reykjavik[12]
Ir Reykjavik[4]
0 0.78
0.95
3
u
0.86
0.86


ICE D1 18/05
21:00
3 Throttur[9]
Umf Njardvik[1]

0.25
0.77
0.97
3
u
0.92
0.81


LAT D2 18/05
21:00
7 Valmieras Fk Ii[3]
Marupe[9]



u



IRFAIC 18/05
21:00
Maynooth University
Gorey Rangers



u



NGA PR 18/05
21:00
33 Rivers United[10]
Niger Tornadoes[15]



u



POL ME 18/05
21:00
Pogon Szczecin Youth[10]
Arka Gdynia Youth[7]



u



AGB LE 18/05
21:00
Recreativo Libolo[14]
Sporting Cabinda[13]



u



AGB LE 18/05
21:00
Cr Uniao Malanje[15]
Wiliete[6]



u



AGB LE 18/05
21:00
Sagrada Esperanca[2]
Desportivo Huila[7]



u



PAR D2 18/05
21:00
7 3 De Febrero[12]
Atletico Tembetary[7]



u



PAR D2 18/05
21:00
7 Club Fernando De La Mora[4]
Guairena[11]



u



BLR D2 18/05
21:00
7 Belarus U17[17]
Fc Baranovichi[15]



u



AUS L 18/05
21:00
Stadlau
Hellas Kagran



u



SUI PL 18/05
21:00
Coffrane[1-10]
Lausanne Sportsu21[1-2]



u



SUI PL 18/05
21:00
La Sarraz Eclepens[1-14]
Meyrin[1-9]



u



SUI PL 18/05
21:00
Monthey[1-12]
Us Terre Sainte[1-16]



u



SUI PL 18/05
21:00
Naters[1-8]
Echallens[1-6]



u



SUI PL 18/05
21:00
Pully Football[1-15]
Chenois[1-7]



u



SUI PL 18/05
21:00
Sion U21[1-5]
La Chaux De Fonds[1-11]



u



SUI PL 18/05
21:00
Vevey Sports 05[1-3]
Grand Saconnex[1-1]



u



SUI PL 18/05
21:00
Bassecourt[2-13]
Solothurn[2-4]



u



SUI PL 18/05
21:00
Dietikon[2-10]
Muri[2-16]



u



SUI PL 18/05
21:00
Koniz[2-8]
Emmenbrucke[2-15]



u



SUI PL 18/05
21:00
Langenthal[2-14]
Concordia Chiajna[2-5]



u



SUI PL 18/05
21:00
Sv Muttenz[2-6]
Courtetelle[2-7]



u



SUI PL 18/05
21:00
Rotkreuz[2-2]
Munsingen[2-9]



u



SUI PL 18/05
21:00
Wohlen[2-11]
Black Stars Basel[2-3]



u



SUI PL 18/05
21:00
USV Eschen Mauren[3-6]
Wettswil Bonstetten[3-4]



u



SUI PL 18/05
21:00
Freienbach[3-13]
Mendrisio Stabio[3-5]



u



SUI PL 18/05
21:00
Sv Hongg[3-10]
Yf Juventus Zurich[3-1]



u



mua ban nha dat
ty le bong da
bong da
xo so 24h
Khởi Nghiệp