ibongda ibongdavn ibongdanet: tỷ lệ kèo bóng đá theo thời gian

6686 banner 300x250 ty le
vegas79 banner 600x60
***Lưu ý: Tên đội màu đỏ là đội chấp theo kèo Châu Á
***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá trực tuyến
Giải đấu Giờ Vòng Trận đấu Châu Á Tài xỉu Châu Âu
ARG D1 25/05
05:00
2st phase Tigre[28]
Racing Club[9]

0.5
0.95
0.90
2.25
u
0.85
1.00
4.50
1.85
3.30
COL D2 25/05
06:00
14 Atletico Huila[a-1]
Orsomarso[a-8]
1 1.02
0.72
2.25
u
0.86
0.88
1.54
6.00
3.70
PER D1 25/05
06:00
apertura Cusco FC[a-6]
Alianza Lima[a-4]
0.25 1.05
0.80
2.25
u
1.03
0.83
2.30
3.00
3.25
CHI D1 25/05
06:00
14 Union La Calera[16]
Coquimbo Unido[2]

0.25
0.85
1.00
2.5
u
0.98
0.88
3.00
2.25
3.40
USA WD1 25/05
06:00
Orlando Pride Womens[1]
Portland Thorns Fc Womens[4]
0.25 0.95
0.85
2.5
u
0.85
0.95
2.20
3.00
3.30
CAN PL 25/05
06:00
tháng 5 York 9[6]
Hfx Wanderers[8]
0.25 0.93
0.88
2.5
u
0.95
0.85
2.15
2.90
3.30
USL CH 25/05
06:30
tháng 5 Charleston Battery[1]
El Paso Locomotive[24]
1.25 0.82
0.90
3
u
0.88
0.85


USL CH 25/05
06:30
tháng 5 Hartford Athletic[22]
Monterey Bay[10]
0 0.82
0.90
3
u
0.95
0.78


PAR D2 25/05
06:30
8 Rubio Nu Asuncion[14]
Independiente Fbc[11]



u



VEN D2 25/05
06:30
Real Frontera
Aragua



u



ECU D1 25/05
07:00
13 Imbabura Sc[a-12]
Club Sport Emelec[a-6]

0.25
0.94
0.86
2.5
u
0.97
0.83


USA WD1 25/05
07:00
Houston Dash Womens[12]
North Carolina Courage Womens[6]

0.5
0.80
1.00
2.25
u
0.85
0.95


ARG B M 25/05
07:10
Excursionistas[a-4]
Ferrocarril Midland[a-6]



u



ARG D1 25/05
07:15
2st phase Belgrano[22]
Central Cordoba Sde[24]
0.5 0.85
1.00
2
u
0.90
0.95


ARG D1 25/05
07:15
2st phase Lanus[11]
Estudiantes La Plata[3]
0 0.75
1.13
2
u
0.88
0.98


BRA D2 25/05
07:30
7 America MG[4]
Santos[1]
0 0.78
1.10
2.25
u
1.05
0.80


USL CH 25/05
07:30
tháng 5 Tulsa Roughneck[20]
Oakland Roots[18]
0.25 0.86
0.87
3
u
0.87
0.86


COL D2 25/05
08:10
14 Real Cartagena[a-6]
Tigres FC[a-4]
0.25 0.74
1.00
2.25
u
1.04
0.70


PER D1 25/05
08:30
apertura Univ. Cesar Vallejo[a-12]
Atletico Grau[a-10]
0.5 0.98
0.88
2.25
u
0.83
1.03


BRA LNA 25/05
08:30
San Francisco[1]
Tauro FC[3]



u



USA WD1 25/05
09:00
Bay Fc Womens[11]
Gotham Fc Womens[7]

0.25
1.00
0.76
2.5
u
0.97
0.78


AUS VPL 25/05
10:00
15 Green Gully Cavaliers[10]
Hume City[5]
0 0.91
0.81
2.75
u
0.81
0.91


JE CUP 25/05
11:00
1 Sc Sagamihara[JPN D3-4]
Yamanashi Gakuin University Pegasus



u



JE CUP 25/05
11:00
1 Nara Club[JPN D3-17]
Kyoto Sangyo University



u



JE CUP 25/05
11:00
1 Tokai University
Mitsubishi Nagasaki



u



JE CUP 25/05
11:00
1 Gifu[JPN D3-12]
Azul Claro Numazu[JPN D3-3]
0 0.88
0.88
2
u
0.91
0.85


JE CUP 25/05
11:00
1 Tegevajaro Miyazaki[JPN D3-19]
Kawasoe Club



u



JE CUP 25/05
11:00
1 Sony Sendai FC[JPN JFL-10]
Tonan Maebashi



u



JE CUP 25/05
11:00
1 Tochigi City[JPN JFL-7]
Yokogawa Musashino[JPN JFL-13]
0.5 1.04
0.72
2.75
u
0.98
0.78


JE CUP 25/05
11:00
1 Zweigen Kanazawa FC[JPN D3-5]
Konan University



u



JWD2 25/05
11:00
Nữ Fukuoka An[11]
Tsukuba Fc Womens[10]



u



JWD2 25/05
11:00
Seisa Osa Rheia Womens[4]
Diavorosso Hiroshima Womens[9]



u



JWD2 25/05
11:00
Veertien Mie Womens[6]
Diosa Izumo Womens[5]



u



JWD2 25/05
11:00
Yamato Sylphid Womens[7]
Fujizakura Yamanashi Womens[3]



u



JWD2 25/05
11:00
Nữ Yunogo Belle[1]
Nữ Kibi International University[8]



u



TSA TPL 25/05
11:00
8 South Hobart[1]
Kingborough Lions[3]
0.5 0.81
0.91
3
u
0.86
0.86


AUS CGP B 25/05
11:15
Wagga City Wanderers
Woden Weston



u



NSW-N TPL 25/05
11:30
10 Edgeworth Eagles[4]
Hamilton Olympic[7]
0.25 0.86
0.86
2.5
u
0.91
0.81


NSW-N TPL 25/05
11:30
10 Maitland[6]
Weston Workers[8]
0 0.77
0.96
3.25
u
0.96
0.77


TSA TPL 25/05
11:30
8 Hobart Zebras[6]
Devonport City Striker[4]

1.5
0.96
0.77
3.5
u
0.96
0.77


JPN D2 25/05
11:55
17 Ehime FC[12]
Tochigi SC[19]
0.25 0.93
0.93
2.5
u
1.00
0.85


KOR D1 25/05
12:00
12 Jeonbuk Hyundai Motors[11]
Sangju Sangmu Phoenix[2]
0.25 0.83
1.03
2.5
u
0.88
0.98


JPN D1 25/05
12:00
16 Consadole Sapporo[19]
Kashima Antlers[3]

0.25
1.00
0.85
2.5
u
0.83
1.03


JPN D1 25/05
12:00
16 Jubilo Iwata[16]
Shonan Bellmare[18]
0 0.78
1.10
2.5
u
1.00
0.85


JPN D2 25/05
12:00
17 Fujieda Myfc[13]
Kagoshima United[18]
0 0.95
0.90
2.5
u
0.93
0.93


JPN D2 25/05
12:00
17 V-Varen Nagasaki[2]
JEF United Ichihara[8]
0 0.98
0.88
2.5
u
0.88
0.98


AUS SASL 25/05
12:00
12 Croydon Kings[9]
Adelaide Raiders SC[5]

0.5
0.96
0.77
3.25
u
0.96
0.77


AUS VPL 25/05
12:00
15 Avondale Heights[2]
St Albans Saints[13]
2.5 0.81
0.91
3.75
u
0.77
0.96


AUS VD1 25/05
12:00
15 Melbourne Heart Youth[9]
Kingston City[12]


3.5
u
1.20
0.55


AUS VD1 25/05
12:00
15 Brunswick City[8]
North Geelong Warriors[14]
2.5 0.91
0.81
3.75
u
0.77
0.96


AUS VD1 25/05
12:00
15 Eastern Lions Sc[10]
Langwarrin[6]

0.25
0.77
0.96
3.5
u
1.40
0.52


AUS CGP 25/05
12:00
8 Canberra Olympic[7]
Monaro Panthers[3]

1.75
0.81
0.91
3.75
u
0.91
0.81


AUS VS L 25/05
12:00
North Sunshine Eagles
Goulburn Valley Suns
1.5 0.85
0.68
3.25
u
0.76
0.77


AUS VS L 25/05
12:00
Beaumaris
Box Hill United Sc



u



AUS VS L 25/05
12:00
Doveton
Pascoe Vale Sc



u



AUS CGP B 25/05
12:00
Brindabella Blues
Belconnen United



u



AUS CGP 25/05
12:15
8 Cooma Tigers[4]
Oconnor Knights[2]

1
0.81
0.91
3.5
u
0.91
0.81


AUS CGP B 25/05
12:15
Anu
Canberra White Eagles



u



AUS SASL 25/05
12:30
12 Para Hills Knights[6]
Modbury Jets[1]

1
0.91
0.81
3.5
u
0.86
0.86


AUS SASL 25/05
12:30
12 Campbelltown City SC[3]
Adelaide United Fc Youth[8]
1.5 0.91
0.81
3.5
u
0.81
0.91


FFSA PL 25/05
12:30
12 Adelaide Victory[12]
Adelaide Blue Eagles[2]

2.5
0.80
1.00
4
u
0.90
0.90


FFSA PL 25/05
12:30
12 Fulham United[5]
Western Strikers SC[11]
0.5 0.88
0.93
3
u
0.98
0.83


FFSA PL 25/05
12:30
12 Playford City Patriots[1]
Adelaide Cobras[8]
1 0.90
0.90
3.5
u
0.98
0.83


FFSA PL 25/05
12:30
12 Sturt Lions[10]
Cumberland United[4]

0.5
0.90
0.90
3
u
0.93
0.88


RUS D1 25/05
13:00
37 Irtysh 1946 Omsk[7]
Khimik Dzerzhinsk[7]



u



KCL 25/05
13:00
Gyeongju KHNP[1]
Gangneung[7]



u



FFSA PL 25/05
13:00
12 Adelaide Vipers[9]
Salisbury United[6]

0.5
0.80
1.00
3
u
0.93
0.88


AUS NSW 25/05
13:30
16 Sutherland Sharks[14]
Western Sydney Wanderers Am[3]

1.75
0.86
0.86
3.5
u
0.86
0.86


NSW-N TPL 25/05
13:30
10 Cooks Hill United[9]
Lambton Jarvis[1]

2.5
0.86
0.86
3.75
u
0.77
0.96


QLD D1 25/05
13:30
11 SWQ Thunder[7]
Brisbane Strikers[2]

0.5
0.76
0.76
3.5
u
0.81
0.72


AUS NSWSL 25/05
13:30
15 Hakoah Sydney[3]
Dunbar Rovers[15]
1.5 0.81
0.91
3.75
u
0.77
0.96


AUS QSL 25/05
13:45
11 Queensland Lions SC[2]
Peninsula Power[5]
0.25 0.81
0.91
3
u
0.81
0.91


JPN D1 25/05
14:00
16 Albirex Niigata Japan[15]
Avispa Fukuoka[11]
0 0.75
1.13
2
u
1.00
0.85


JPN D1 25/05
14:00
16 Kawasaki Frontale[14]
Kashiwa Reysol[10]
0.25 0.95
0.90
2.5
u
0.90
0.95


JPN D2 25/05
14:00
17 Ventforet Kofu[9]
Yokohama FC[4]

0.25
1.05
0.80
2.25
u
0.83
1.03


WAUS D1 25/05
14:00
9 Balcatta[11]
Armadale[8]

0.25
0.77
0.96
2.75
u
0.81
0.91


WAUS D1 25/05
14:00
9 Floreat Athena[2]
Olympic Kingsway Sc[1]

0.75
0.86
0.86
3
u
0.86
0.86


WAUS D1 25/05
14:00
9 Fremantle City[3]
Perth SC[9]
0.5 0.86
0.86
3.25
u
0.96
0.77


WAUS D1 25/05
14:00
9 Inglewood United[12]
Bayswater City[6]

2.75
0.96
0.77
4
u
0.86
0.86


WAUS D1 25/05
14:00
9 Perth Glory Am[10]
Stirling Lions[7]

0.5
0.91
0.81
2.75
u
0.61
1.20


WAUS D1 25/05
14:00
9 Perth Redstar[5]
Western Knights[4]
0.5 0.91
0.81
3
u
0.77
0.96


AUS VPL 25/05
14:00
15 Port Melbourne Sharks[6]
Melbourne Knights[9]
0.25 0.77
0.96
3
u
0.86
0.86


CHA D1 25/05
14:00
Shenyang Urban[13]
Wuxi Wugou[15]
0.5 0.80
1.00
2.25
u
1.00
0.80


CHA D1 25/05
14:00
Yanbian Longding[7]
Jiangxi Beidamen[16]
0.75 0.88
0.93
2.25
u
0.83
0.98


KCL 25/05
14:00
Daegu Fc Ii[14]
Pocheon Fc[13]



u



AUS NSWSL 25/05
14:00
15 Dulwich Hill Sc[14]
Blacktown Spartans[8]

0.25
0.81
0.91
3.5
u
0.86
0.86


AUS NSWSL 25/05
14:00
15 University Nsw[9]
Nepean Football Club[16]
0.5 0.77
0.96
3.5
u
0.86
0.86


AUS NSWSL 25/05
14:00
15 Rydalmere Lions[12]
Northern Tiger[7]
0.25 0.98
0.83
3
u
0.98
0.83


KOR D1 25/05
14:30
12 Ulsan Hyundai Horang-i[3]
Daejeon Citizen[12]
0.75 0.83
1.03
2.75
u
0.93
0.93


AUS SASL 25/05
14:30
12 North Eastern Metrostars[2]
White City Woodville[7]
1.25 0.81
0.91
3.75
u
0.86
0.86


CHA D1 25/05
14:30
Jiading Boji[11]
Yunnan Yukun[1]

1.25
0.85
0.95
2.5
u
0.95
0.85


FFSA PL 25/05
14:30
12 West Adelaide[7]
West Torrens Birkalla[3]

0.25
1.00
0.80
3
u
0.88
0.93


AUS NSW 25/05
14:30
16 A.p.i.a. Leichhardt Tigers[2]
Blacktown City Demons[4]
0.5 0.91
0.81
3.5
u
0.81
0.91


NSW-N TPL 25/05
14:30
10 Valentine[5]
New Lambton[10]
1.75 0.91
0.81
3.5
u
0.86
0.86


KCL 25/05
15:00
Chuncheon Citizen[8]
Changwon City[5]



u



QLD D1 25/05
15:00
11 Caboolture[5]
Moreton City Ii[10]
0.75 0.76
0.76
3.75
u
0.76
0.76


QLD D1 25/05
15:00
11 Southside Eagles[8]
Logan Lightning[6]

0.5
0.81
0.72
3
u
0.76
0.76


AUS BPLD1 25/05
15:00
11 Centenary Stormers[4]
University of Queensland[3]
0 0.76
0.76
3.25
u
0.78
0.74


AUS BPLD1 25/05
15:00
11 Mount Gravatt[8]
Western Spirit[11]
1.5 0.67
0.86
4.25
u
0.81
0.72


AUS BPLD1 25/05
15:00
11 Newmarket Sfc[2]
Virginia United[6]
0.75 0.78
0.74
3.75
u
0.74
0.78


AUS BPLD1 25/05
15:00
11 Springfield United[5]
North Pine[7]
0.5 0.68
0.85
3.75
u
0.75
0.77


AUS QSL 25/05
15:15
11 Brisbane Wolves[4]
Gold Coast Knights[1]

1.5
0.91
0.81
3.5
u
0.86
0.86


AUS VPL 25/05
15:15
15 Altona Magic[7]
Dandenong City Sc[8]

0.25
0.86
0.86
3.25
u
0.96
0.77


CZE CFL 25/05
15:15
Fotbal Trinec[M-3]
SC Znojmo[M-7]



u



CZE CFL 25/05
15:15
Fk Loko Vltavin[A-12]
Motorlet Praha[A-11]



u



CZE DFL 25/05
15:15
Slavoj Cesky Krumlov
Tachov



u



AUS SASL 25/05
15:30
12 Adelaide Olympic[10]
Adelaide Comets FC[4]

1.25
0.86
0.86
3.25
u
0.86
0.86


CZE CFL 25/05
15:30
Kolin[B-7]
Chlumec Nad Cidlinou[B-10]



u



VIE D2 25/05
16:00
10 Phú Thọ[11]
Bình Phước[3]

0.75
0.82
0.92
2.5
u
0.97
0.78


AUS VPL 25/05
16:00
15 Dandenong Thunder[11]
Manningham United Blues[12]
0.5 0.91
0.81
3.5
u
0.86
0.86


CZE U19 25/05
16:00
Frydek-mistek u19[15]
Slovan Liberec U19[13]



u



CZE U19 25/05
16:00
Viktoria Plzen U19[4]
Vysocina Jihlava U19[11]



u



CZE U19 25/05
16:00
Sk Sigma Olomouc u19[9]
Zlin U19[12]



u



CZE U19 25/05
16:00
Sparta Praha U19[1]
Pardubice U19[10]



u



AUS NSW 25/05
16:00
16 Hills Brumbies[13]
Sydney Olympic[9]

0.25
0.91
0.81
3.5
u
0.91
0.81


AUS NSW 25/05
16:00
16 St George Saints[10]
Manly United[11]
0.25 0.86
0.86
3.25
u
0.81
0.91


ANSW L 25/05
16:00
Fraser Park
Parramatta Eagles



u



ANSW L 25/05
16:00
Bankstown United
Prospect United Soccer Club



u



QLD D1 25/05
16:00
11 Eastern Suburbs[3]
Capalaba[11]
1.25 0.73
0.79
3.5
u
0.80
0.72


AUS NSWSL 25/05
16:00
15 Bonnyrigg White Eagles[11]
Mt Druitt Town Rangers[1]

0.5
0.86
0.86
3
u
0.77
0.96


AUS NSWSL 25/05
16:00
15 Canterbury Bankstown[6]
Sd Raiders[10]
0.25 0.96
0.77
2.75
u
0.81
0.91


AUS NSWSL 25/05
16:00
15 Inter Lions[5]
Bankstown City Lions[4]

0.25
0.77
0.96
3.25
u
0.86
0.86


AUS NSWSL 25/05
16:00
15 Macarthur Rams[13]
Bulls Academy[2]


4
u
0.82
0.90


QLD D1 25/05
16:15
11 Broadbeach United[4]
Mitchelton[12]
2.25 0.86
0.67
4
u
0.76
0.76


MAS SL 25/05
16:30
3 Kuala Lumpur[10]
Johor FC[4]

2.5
0.91
0.81
3.25
u
0.77
0.96


AUS QSL 25/05
16:30
11 Moreton Bay United[3]
Brisbane Olympic United FC[10]
0.5 0.81
0.91
3.25
u
0.91
0.81


AUS D1 25/05
16:45
28 Central Coast Mariners FC[1]
Melbourne Victory FC[3]
0.25 0.91
0.99
2.5
u
1.00
0.85


KOR D1 25/05
17:00
12 Incheon United FC[6]
Gwangju Fc[7]
0 0.83
1.03
2.25
u
0.98
0.88


KOR D1 25/05
17:00
12 Pohang Steelers[1]
Seoul[8]
0.25 0.85
1.00
2.25
u
0.80
1.05


VIE D1 25/05
17:00
21 Quảng Nam[8]
Hà Nội[5]

0.5
0.95
0.78
2.5
u
0.85
0.88


RUS D1 25/05
17:00
37 Akron Togliatti[3]
SKA Energiya Khabarovsk[12]



u



RUS D1 25/05
17:00
37 Alania[9]
Makhachkala[2]



u



RUS D1 25/05
17:00
37 Kamaz[13]
Sokol[15]

0.5
0.99
0.81
2.25
u
0.87
0.91


RUS D1 25/05
17:00
37 FK Khimki[1]
Chernomorets Novorossiysk[14]
0.75 0.85
0.95
2.25
u
0.79
0.99


RUS D1 25/05
17:00
37 Leningradets[16]
Torpedo Moscow[10]



u



RUS D1 25/05
17:00
37 Rodina Moskva[5]
Neftekhimik Nizhnekamsk[11]



u



RUS D1 25/05
17:00
37 Shinnik Yaroslavl[8]
Arsenal Tula[4]



u



RUS D1 25/05
17:00
37 Volgar-Gazprom Astrachan[17]
Kuban[18]
0.75 0.97
0.83
2.25
u
1.06
0.72


RUS D1 25/05
17:00
37 Yenisey Krasnoyarsk[6]
FK Tyumen[7]



u



SIN D1 25/05
17:00
3 Albirex Niigata FC[5]
DPMM FC[4]
0.25 0.78
0.97
3.75
u
0.87
0.87


SIN D1 25/05
17:00
3 Geylang United FC[6]
Young Lions[7]
1 0.87
0.87
4
u
0.78
0.97


VIE D2 25/05
17:00
10 Đồng Nai[10]
Đồng Tâm Long An[5]
0 0.73
1.03
2.5
u
0.92
0.82


VIE D2 25/05
17:00
10 Hòa Bình[9]
PVF CAND[2]

1.25
0.85
0.89
1.75
u
0.77
0.99


KOR D2 25/05
17:00
14 Suwon Samsung Bluewings[4]
Seoul E Land[3]
0.5 1.00
0.80
2.5
u
0.98
0.83


RUS D2U 25/05
17:00
7 Amkar Perm[U-2]
Krylya Sovetov Samara B[U-6]



u



RUS D2U 25/05
17:00
7 Dinamo Barnaul[U-9]
Dynamo Kirov[U-1]



u



SWE D1 SNN 25/05
17:00
Sollentuna United FF[N-7]
Friska Viljor[N-14]



u



UKR D2 25/05
17:00
Bukovyna Chernivtsi[A-6]
Metalurh Zaporizhya[B-6]



u



UKR D2 25/05
17:00
Khust City[A-10]
Dinaz Vyshgorod[B-9]



u



UKR D2 25/05
17:00
Metalist Kharkiv[A-9]
Chernihiv[B-10]



u



UKR D2 25/05
17:00
Nyva Ternopil[A-8]
Kremin Kremenchuk[B-8]



u



UKR D2 25/05
17:00
Podillya Khmelnytskyi[A-7]
Hirnyk Sport[B-7]



u



KCL 25/05
17:00
Paju Citizen Fc[10]
Yeoju Sejong[15]



u



LAT D2 25/05
17:00
8 Marupe[10]
Olaines Fk[11]
0.25 0.87
0.87
3.25
u
0.82
0.92


POL ME 25/05
17:00
Odra Opole Youth[10]
Rakow Czestochowa Youth[13]



u



BLR D2 25/05
17:00
8 Ostrovets[10]
Kommunalnik Slonim[16]



u



BGD D1 25/05
17:00
8 Brothers Union[10]
Sheikh Russel KC[8]

1.5
0.92
0.82
3.5
u
0.87
0.87


BGD D1 25/05
17:00
8 Abahani Chittagong[5]
Abahani Limited Dhaka[3]

1
1.03
0.73
2.75
u
0.87
0.87


BGD D1 25/05
17:00
8 Sheikh Jamal[7]
Mohammedan Dhaka[2]

1.25
0.78
0.97
2.5
u
0.87
0.87


DEN D4 25/05
17:00
Glostrup FK
Gorslev If



u



UKR D2 25/05
17:30
Sc Poltava[B-5]
Prykarpattya Ivano Frankivsk[A-5]



u



RUS D1 25/05
18:00
37 Volga Ulyanovsk[8]
Torpedo Miass[10]



u



SWE D1 SNS 25/05
18:00
Eskilsminne IF[S-13]
Rosengard[S-4]



u



SWE D1 SNS 25/05
18:00
Onsala Bk[S-16]
Torslanda IK[S-10]



u



RUS D2U 25/05
18:00
7 Lada Togliatti[U-11]
Uralets Nizhny Tagil[U-10]



u



SWE D1 SNN 25/05
18:00
Stockholm Internazionale[N-4]
Taby[N-16]



u



SWE D1 SNN 25/05
18:00
Umea FC[N-2]
Vasalunds IF[N-5]



u



CZE U19 25/05
18:00
Mfk Karvina U19[16]
Dukla Praha U19[7]



u



CZE U19 25/05
18:00
Synot Slovacko U19[8]
Ceske Budejovice u19[6]



u



ARM D2 25/05
18:00
30 Noah B[7]
MIKA Ashtarak[13]



u



LIT D2 25/05
18:00
11 Banga Gargzdai B[16]
Ekranas Panevezys[8]

0.25
0.87
0.87
3
u
0.78
0.97


THA L2 25/05
18:00
Rayong[3]
Nakhon Si United[5]



u



NOR D2 25/05
18:00
Eik Tonsberg[A-2]
Brattvag[A-8]



u



NOR D4 25/05
18:00
Ardal
Djerv 1919



u



NOR D4 25/05
18:00
Gamle Oslo
Assiden



u



DAN U19 25/05
18:00
Esbjerg Fb U19[14]
Midtjylland U19[1]



u



DEN D4 25/05
18:00
B 1913 Odense
Varde IF



u



DEN D4 25/05
18:00
Frederikssund Ik
Allerod



u



DEN D4 25/05
18:00
Karlslunde
Bronshoj



u



DEN D4 25/05
18:00
Odder IGF
B 1909 Odense



u



CZE U19 25/05
18:15
Banik Ostrava u19[5]
Mlada Boleslav U19[14]



u



MGL PL 25/05
18:15
Khangarid klub[2]
Erchim[7]



u



RUS D1 25/05
18:30
37 Spartak Kostroma[10]
Tekstilshchik Ivanovo[6]



u



CHA D1 25/05
18:30
Shijiazhuang Kungfu[5]
Nanjing Fengfan[9]
0.75 0.98
0.83
2
u
0.80
1.00


CHA D1 25/05
18:30
Guangxi Baoyun[4]
Guangzhou Evergrande FC[6]
0.75 0.87
0.85
2.5
u
0.99
0.75


CHA D2 25/05
18:30
Haimen Codion[N-2]
Beijing Tech[N-5]



u



DEN D4 25/05
18:30
Kfum Roskilde
B 1908



u



DEN D4 25/05
18:30
Kjellerup IF
Marienlyst



u



DEN D4 25/05
18:30
Norresundby
Oks



u



CHA CSL 25/05
18:35
14 Shandong Taishan[5]
Zhejiang Professional[6]
0.5 0.95
0.90
3.25
u
0.98
0.88


SPA D1 25/05
19:00
38 Osasuna[11]
Villarreal[8]

0.25
0.86
1.04
3
u
0.91
0.99


IDN ISL 25/05
19:00
127350 Bali United[3]
Pusamania Borneo[1]
0.25 1.00
0.76
2.5
u
0.76
1.00


CHA CSL 25/05
19:00
14 Wuhan Three Towns[8]
Meizhou Hakka[15]
1 0.98
0.88
2.75
u
1.00
0.85


RUS D2W 25/05
19:00
Dynamo St[W-11]
Saturn[W-10]



u



LIT D2 25/05
19:00
11 Atmosfera Mazeikiai[10]
Bfa[7]
0 0.92
0.82
2.75
u
0.82
0.92


LAT D2 25/05
19:00
8 Rezekne / Bjss[13]
Fk Smiltene Bjss[14]
0.25 0.97
0.78
3.25
u
0.82
0.92


POL D2 25/05
19:00
Chojniczanka Chojnice[5]
Olimpia Elblag[14]



u



POL D2 25/05
19:00
Hutnik Krakow[7]
Olimpia Grudziadz[16]



u



POL D2 25/05
19:00
Kp Calisia Kalisz[3]
Skra Czestochowa[12]



u



POL D2 25/05
19:00
Polonia Bytom[6]
Lech Poznan B[15]



u



POL D2 25/05
19:00
Sandecja[18]
Kotwica Kolobrzeg[1]



u



POL D2 25/05
19:00
Stomil Olsztyn OKS 1945[17]
Radunia Stezyca[8]



u



POL D2 25/05
19:00
Stal Stalowa Wola[4]
Zaglebie Lubin B[9]



u



POL D2 25/05
19:00
Wisla Pulawy[11]
Pogon Siedlce[2]



u



BLR D2 25/05
19:00
8 Fc Baranovichi[17]
Bumprom Gomel[11]



u



NOR D2 25/05
19:00
Grorud IL[B-9]
Gjovik Ff[B-12]



u



NOR D2 25/05
19:00
Ullensaker/Kisa IL[B-8]
Kjelsas IL[B-1]



u



NOR D4 25/05
19:00
Odd Grenland B
Madla Il



u



NOR D4 25/05
19:00
Start Kristiansand B
Pors Grenland



u



NOR D4 25/05
19:00
Sandvikens IF
Froya



u



NOR D4 25/05
19:00
Stord IL
Fana



u



NOR D4 25/05
19:00
Nordstrand
Baerum SK



u



NOR D4 25/05
19:00
Oppsal
Ullern



u



DEN D2 25/05
19:00
13 Fremad Amager[A-7]
Thisted[A-12]
0.25 0.93
0.88
2.5
u
0.83
0.98


DEN D2 25/05
19:00
13 HIK[A-9]
Brabrand IF[A-10]
0.25 0.93
0.88
2.5
u
0.95
0.85


DEN D2 25/05
19:00
13 Skive IK[A-8]
Fa 2000[A-11]
0.5 0.85
0.95
2.5
u
0.90
0.90


DEN D4 25/05
19:00
Ab Tarnby
Ringsted



u



DEN D4 25/05
19:00
Fjordager IF
Vinder Vatanspor Vri



u



DEN D4 25/05
19:00
Greve
Ledoje Smorum Fodbold



u



DEN D4 25/05
19:00
Herlev IF
Slagelse Bi



u



TKM D1 25/05
19:00
17 Ahal[3]
Kopetdag Asgabat[8]



u



TKM D1 25/05
19:00
17 Altyn Asyr[2]
Merw[5]



u



TKM D1 25/05
19:00
17 Arkadag[1]
Sagadam[4]



u



TKM D1 25/05
19:00
17 Nebitchi[7]
Energetik Mary[9]



u



VIE D1 25/05
19:15
21 Tp Hồ Chí Minh[9]
Hoàng Anh Gia Lai[10]
0 0.72
1.02
2.25
u
0.94
0.79


MAS SL 25/05
19:15
3 Sabah FA[3]
Kuching Fa[8]
2 0.91
0.81
3.25
u
0.96
0.77


UKR D1 25/05
19:30
30 Chernomorets Odessa[9]
Dnipro-1[5]

1
0.90
0.90
2.5
u
0.98
0.83


UKR D1 25/05
19:30
30 Zorya[10]
Kolos Kovalivka[12]
0.25 0.88
0.93
2.25
u
0.90
0.90


UKR D1 25/05
19:30
30 Kryvbas[3]
Mynai[15]

0.25
0.78
1.03
2.5
u
0.83
0.98


UKR D1 25/05
19:30
30 Metalist 1925 Kharkiv[16]
Veres Rivne[14]

0.25
0.78
1.03
2.25
u
0.85
0.95


UKR D1 25/05
19:30
30 Obolon Kiev[13]
PFC Oleksandria[11]
0.25 0.90
0.90
2
u
0.85
0.95


UKR D1 25/05
19:30
30 Rukh Vynnyky[4]
Dynamo Kyiv[2]

0.5
0.95
0.85
2.5
u
0.90
0.90


UKR D1 25/05
19:30
30 Polessya Zhitomir[6]
Shakhtar Donetsk[1]

1
0.78
1.03
2.5
u
0.88
0.93


CZE CFL 25/05
19:30
Prestice[A-8]
Karlovy Vary Dvory[A-15]



u



DEN SASL 25/05
20:00
relegation round Hvidovre IF[12]
Lyngby[8]

0.25
1.07
0.83
2.75
u
0.83
1.03


DEN SASL 25/05
20:00
relegation round Randers FC[10]
Vejle[11]
0.75 0.98
0.92
2.5
u
0.80
1.05


DEN SASL 25/05
20:00
relegation round Viborg[9]
Odense BK[7]
0.25 0.83
1.07
2.75
u
0.85
1.00


TUR D1 25/05
20:00
38 Karagumruk[18]
Samsunspor[13]
0.5 0.83
1.03
2.75
u
0.93
0.93


RUS D1 25/05
20:00
37 Dinamo Briansk[9]
FK Kaluga[3]



u



RUS D1 25/05
20:00
37 Avangard[5]
Mashuk-KMV[2]



u



MAS SL 25/05
20:00
3 PDRM[6]
Pulau Pinang[9]
0.75 0.96
0.77
2.75
u
0.81
0.91


SAPL D1 25/05
20:00
30 AmaZulu[9]
Lamontville Golden Arrows[11]
0.5 1.03
0.78
2
u
0.83
0.98


SAPL D1 25/05
20:00
30 Ajax Cape Town[16]
Kaizer Chiefs FC[8]

0.75
0.83
0.98
2.25
u
0.80
1.00


SAPL D1 25/05
20:00
30 Chippa United FC[12]
Sekhukhune United[6]
0 0.85
0.95
2.25
u
1.00
0.80


SAPL D1 25/05
20:00
30 Mamelodi Sundowns[1]
Cape Town City[7]
1 0.85
0.95
2.5
u
0.88
0.93


SAPL D1 25/05
20:00
30 Orlando Pirates[3]
Supersport United[5]
0.75 0.93
0.88
2.25
u
0.88
0.93


SAPL D1 25/05
20:00
30 Polokwane City[10]
Ts Galaxy[4]
0 0.81
0.92
2
u
0.94
0.79


SAPL D1 25/05
20:00
30 Richards Bay[15]
Stellenbosch[2]

0.25
1.03
0.78
2.25
u
1.03
0.78


SAPL D1 25/05
20:00
30 Moroka Swallows[13]
Real Kings[14]
0 0.75
1.05
2
u
0.98
0.83


LIT D1 25/05
20:00
12 Hegelmann Litauen[3]
Dziugas Telsiai[2]
0.75 0.91
0.81
2.25
u
0.81
0.91


LAT D1 25/05
20:00
15 Metta/LU Riga[7]
Grobina[8]
0.25 0.76
0.97
2.25
u
0.82
0.90


RUS D2U 25/05
20:00
7 Volna Nizhegorodskaya[U-12]
Orenburg 2[U-7]



u



ALG D1 25/05
20:00
26 Cr Belouizdad[2]
Aso Chlef[9]



u



ALG D1 25/05
20:00
26 Usm Alger[5]
Union Sportive Souf[16]



u



ZIM LEG 25/05
20:00
13 Chicken Inn[4]
Chegutu Pirates[16]



u



ZIM LEG 25/05
20:00
13 Herentals College[12]
Telone[15]



u



ZIM LEG 25/05
20:00
13 Zpc Kariba[14]
Yadah[13]



u



LIT D2 25/05
20:00
11 Trakai Riteriai[1]
Minija[13]
1 0.91
0.83
2.5
u
0.79
0.96


ICE D1 25/05
20:00
4 Umf Afturelding[12]
Grindavik[10]
0.75 1.00
0.76
3.25
u
0.76
1.00


CZE CFL 25/05
20:00
Banik Sous[B-5]
Prepere[B-16]



u



POL ME 25/05
20:00
Polonia Warszawa Youth[8]
Widzew Lodz Youth[15]



u



BLR D2 25/05
20:00
8 Shakhtyor Petrikov[18]
Fk Orsha[13]



u



URU D2 25/05
20:00
Ca Juventud De Las Piedras
La Luz



u



NOR D2 25/05
20:00
Strindheim IL[B-4]
Alta[B-10]



u



NORW 25/05
20:00
Brann Womens[3]
Stabaek Womens[5]



u



NOR D4 25/05
20:00
Brodd
Vindbjart



u



NOR D4 25/05
20:00
Askoy
Os Turn Fotball



u



NOR D4 25/05
20:00
Forde IL
Loddefjord



u



NOR D4 25/05
20:00
Askollen
Flint



u



NOR D4 25/05
20:00
Byasen Toppfotball
Rodde



u



NOR D4 25/05
20:00
Verdal
Rana



u



NOR D4 25/05
20:00
Aalesund Fk B
Funnefoss/vormsund



u



NOR D4 25/05
20:00
Gjelleraasen Il
Spjelkavik



u



NOR D4 25/05
20:00
Ready
Lokomotiv Oslo



u



NOR D4 25/05
20:00
Elverum
Sprint-Jeloy



u



TAJ L1 25/05
20:00
8 Khosilot Parkhar[6]
Cska Pamir Dushanbe[2]



u



TAJ L1 25/05
20:00
8 Khujand[5]
Ravshan Kulob[4]



u



TAJ L1 25/05
20:00
8 Kuktosh[12]
Istaravshan[7]



u



TANZANIA PL 25/05
20:00
Ihefu Sc
Dodoma Jiji



u



TANZANIA PL 25/05
20:00
Azam
Kagera Sugar



u



TANZANIA PL 25/05
20:00
Namungo
Tanzania Prisons



u



UAE LP 25/05
20:15
25 Ittihad Kalba[10]
Banni Yas[11]
0.5 0.90
0.90
3.5
u
1.00
0.80


RUS PR 25/05
20:30
26 Baltika[15]
Lokomotiv Moscow[4]
0.25 0.99
0.87
2.75
u
0.87
0.97


RUS PR 25/05
20:30
26 CSKA Moscow[6]
Ural Yekaterinburg[12]
0.25 0.80
1.06
2.75
u
1.00
0.84


RUS PR 25/05
20:30
26 Fakel Voronezh[13]
Akhmat Grozny[10]
1 0.96
0.90
2.5
u
0.96
0.88


RUS PR 25/05
20:30
26 Krasnodar FK[3]
Dynamo Moscow[1]
0.25 1.01
0.85
2.75
u
0.84
1.00


RUS PR 25/05
20:30
26 Krylya Sovetov Samara[9]
Pari Nizhny Novgorod[14]
0.25 0.73
1.14
3
u
0.98
0.86


RUS PR 25/05
20:30
26 Gazovik Orenburg[11]
Spartak Moscow[5]
0.25 0.92
0.94
3
u
0.90
0.94


RUS PR 25/05
20:30
26 Rubin Kazan[8]
Sochi[16]
0.25 0.95
0.91
2.75
u
0.87
0.97


RUS PR 25/05
20:30
26 Zenit St.Petersburg[2]
FK Rostov[7]
2 1.06
0.80
3
u
0.90
0.94


ARM D1 25/05
20:30
36 Artsakh Noah[2]
West Armenia[7]
2.25 0.72
1.11
3.5
u
0.84
0.96


ARM D1 25/05
20:30
36 Shirak[8]
Pyunik[1]

1.25
0.88
0.93
2.25
u
0.80
1.00


GRE D2 25/05
20:30
Kallithea[S-1]
Kalamata Ao[S-3]



u



HOL D3 25/05
20:30
33 AFC Amsterdam[5]
Lisse[18]



u



HOL D3 25/05
20:30
33 de Treffers[2]
Spakenburg[1]



u



HOL D3 25/05
20:30
33 Excelsior Maassluis[16]
Acv Assen[9]



u



HOL D3 25/05
20:30
33 Gelders Veenendaalse VV[6]
Jong Sparta Rotterdam[8]



u



HOL D3 25/05
20:30
33 VV Katwijk[4]
HHC Hardenberg[10]



u



HOL D3 25/05
20:30
33 Rijnsburgse Boys[12]
Noordwijk[14]



u



HOL D3 25/05
20:30
33 Scheveningen[15]
Kozakken Boys[17]



u



mua ban nha dat
ty le bong da
bong da
xo so 24h
Khởi Nghiệp