Kèo bóng đá sắp đá

6686 banner 300x250 ty le
vegas79 banner 600x60
     : Tỷ lệ tăng         : Tỷ lệ giảm         : Thay đổi phút hoặc tỷ số
 

Tỷ lệ kèo bóng đá sắp diễn ra

Giải Giờ Trận Châu Á Tài xỉu Châu Âu
SCO PR 18/05
18:30
Celtic
St Mirren
u
SCO PR 18/05
18:30
Dundee
Kilmarnock
u
SCO PR 18/05
18:30
Hearts
Glasgow Rangers
u
THA PR 18/05
18:30
Trat Fc
Lamphun Warrior
u
EST D1 18/05
18:30
Tartu JK Tammeka
Paide Linnameeskond
u
CZE U19 18/05
18:30
Brno U19
Sparta Praha U19
u
GER D3 18/05
18:30
Erzgebirge Aue
SV Waldhof Mannheim
u
GER D3 18/05
18:30
Sc Freiburg Ii
Viktoria Koln
u
GER D3 18/05
18:30
Hallescher
Dortmund AM
u
GER D3 18/05
18:30
VfB Lubeck
RW Essen
u
GER D3 18/05
18:30
Munchen 1860
Arminia Bielefeld
u
GER D3 18/05
18:30
Preuben Munster
SpVgg Unterhaching
u
GER D3 18/05
18:30
SSV Jahn Regensburg
Saarbrucken
u
GER D3 18/05
18:30
SV Sandhausen
Ingolstadt 04
u
vegas79 banner 600x60
123dzo banner 300x250
vegas79 banner 600x60
GER D3 18/05
18:30
Dynamo Dresden
MSV Duisburg
u
GER D3 18/05
18:30
Ssv Ulm 1846
Sc Verl
u
CHA CSL 18/05
18:35
Qingdao West Coast
Shanghai East Asia FC
u
BGD D1 18/05
18:45
Bashundhara Kings
Bangladesh Police
u
DEN D2 18/05
18:45
Fa 2000
Fremad Amager
u
SPA D2 18/05
19:00
Andorra
Burgos CF
u
RUS D1 18/05
19:00
Chernomorets Novorossiysk
Yenisey Krasnoyarsk
u
IDN ISL 18/05
19:00
Persib Bandung
Bali United
u
THA PR 18/05
19:00
Uthai Thani Forest
Buriram United
u
KAZ PR 18/05
19:00
FK Atyrau
Astana
u
ARM D1 18/05
19:00
Avan Academy
Shirak
u
ARM D1 18/05
19:00
Pyunik
Artsakh Noah
u
RUS D2W 18/05
19:00
Zvezda Sint Petersburg
Znamya Truda
u
FIN D2 18/05
19:00
TPS Turku
KTP Kotka
u
RUS D2U 18/05
19:00
Orenburg 2
Lada Togliatti
u
vegas79 banner 600x60
123dzo banner 300x250
vegas79 banner 600x60
RUS D2U 18/05
19:00
Rubin Kazan B
Dinamo Barnaul
u
RUS D2U 18/05
19:00
Uralets Nizhny Tagil
Amkar Perm
u
UKR D2 18/05
19:00
Ahrobiznes Volochysk
Sc Poltava
u
UKR D2 18/05
19:00
Epitsentr Dunayivtsi
Inhulets Petrove
u
UKR D2 18/05
19:00
Karpaty Lviv
Livyi Bereh Kyiv
u
UKR D2 18/05
19:00
Nyva Buzova
Yarud Mariupol
u
UKR D2 18/05
19:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk
Viktoriya Mykolaivka
u
UKR D2 18/05
19:00
Dinaz Vyshgorod
Metalist Kharkiv
u
UKR D2 18/05
19:00
Chernihiv
Nyva Ternopil
u
UKR D2 18/05
19:00
Hirnyk Sport
Bukovyna Chernivtsi
u
UKR D2 18/05
19:00
Kremin Kremenchuk
Khust City
u
UKR D2 18/05
19:00
Metalurh Zaporizhya
Podillya Khmelnytskyi
u
LAT D2 18/05
19:00
Olaines Fk
Fk Smiltene Bjss
u
ALG D2 18/05
19:00
Crb Temouchent
Js Ghir Abadla
u
ALG D2 18/05
19:00
Es Mostaganem
Sc Mecheria
u
vegas79 banner 600x60
123dzo banner 300x250
vegas79 banner 600x60
ALG D2 18/05
19:00
Esm Kolea
Mcb Oued Sly
u
ALG D2 18/05
19:00
Jsm Tiaret
Asm Oran
u
ALG D2 18/05
19:00
Na Hussein Dey
Gc Mascara
u
ALG D2 18/05
19:00
Om Medea
Wa Mostaganem
u
ALG D2 18/05
19:00
Skaf Khemis Melina
Rc Kouba
u
ALG D2 18/05
19:00
Wa Boufarik
Rc Arba
u
ALG D2 18/05
19:00
As Ain Mlila
Usm Annaba
u
ALG D2 18/05
19:00
As Khroub
Olympique Akbou
u
ALG D2 18/05
19:00
Es Sour El Ghozlane
Hb Chelghoum Laid
u
ALG D2 18/05
19:00
Ib Khemis El Khechna
Ca Batna
u
ALG D2 18/05
19:00
Irb Ouargla
Mo Constantine
u
ALG D2 18/05
19:00
Msp Batna
Js Bordj Menaiel
u
ALG D2 18/05
19:00
Teleghma
Mc El Eulma
u
ALG D2 18/05
19:00
Usm El Harrach
Oued Magrane
u
BLR D2 18/05
19:00
Dinamo 2 Minsk
Bate 2 Borisov
u
GER REG 18/05
19:00
Viktoria Aschaffenburg
Spvgg Ansbach
u
GER REG 18/05
19:00
Eintr. Bamberg
Bayern Munich II
u
GER REG 18/05
19:00
Tsv Buchbach
TSV Aubstadt
u
GER REG 18/05
19:00
Wacker Burghausen
Augsburg 2
u
GER REG 18/05
19:00
Nurnberg Am
Sv Schalding Heining
u
GER REG 18/05
19:00
Schweinfurt
SpVgg Bayreuth
u
GER REG 18/05
19:00
TSV Alemannia Aachen
Ssvg Velbert
u
GER REG 18/05
19:00
Sv Rodinghausen
Fortuna Koln
u
GER REG 18/05
19:00
Wegberg Beeck
Gutersloh
u
GER REG 18/05
19:00
SC Wiedenbruck
SV Lippstadt
u
GER REG 18/05
19:00
Wuppertaler Sv
Duren
u
GER REG 18/05
19:00
Bahlinger SC
Tsv Schott Mainz
u
GER REG 18/05
19:00
Tsg Balingen
Ksv Hessen Kassel
u
GER REG 18/05
19:00
08 Homburg
Stuttgarter Kickers
u
GER REG 18/05
19:00
Kickers Offenbach
Tsv Steinbach Haiger
u
GER REG 18/05
19:00
TuS Koblenz
Mainz Am
u
GER OBW 18/05
19:00
FSV Optik Rathenow
TSG Neustrelitz
u
DEN D2 18/05
19:00
Aarhus Fremad
Esbjerg FB
u
DEN D2 18/05
19:00
Roskilde
Middelfart
u
DEN D2 18/05
19:00
Brabrand IF
Skive IK
u
DEN D4 18/05
19:00
Bronshoj
Horsholm-Usserod IK
u
CZE W1 18/05
19:00
Sparta Praha Womens
Slavia Praha Womens
u
KEN D1 18/05
19:00
Bandari
Sofapaka
u
KEN D1 18/05
19:00
Talanta
Kcb Sc
u
TKM D1 18/05
19:00
Altyn Asyr
Kopetdag Asgabat
u
TKM D1 18/05
19:00
Arkadag
Energetik Mary
u
TKM D1 18/05
19:00
Nebitchi
HTTU Asgabat
u
TKM D1 18/05
19:00
Sagadam
Merw
u
VIE D1 18/05
19:15
Viettel
Nam Định
u
MAS SL 18/05
19:15
Selangor PB
Kedah
u
UKR D1 18/05
19:30
Dynamo Kyiv
Kryvbas
u
GEO D1 18/05
19:30
Samgurali Tskh
Samtredia
u
CRO D2 18/05
19:50
Zrinski Jurjevac
Radnik Sesvete
u
SWE D2 18/05
20:00
Degerfors IF
Orgryte
u
SWE D2 18/05
20:00
IK Oddevold
IK Brage
u
HUN D1 18/05
20:00
Ferencvarosi TC
Ujpesti TE
u
HUN D1 18/05
20:00
Kecskemeti TE
Zalaegerszegi TE
u
POL PR 18/05
20:00
Korona Kielce
Ruch Chorzow
u
MAS SL 18/05
20:00
Perak
PDRM
u
SLO D1 18/05
20:00
NK Aluminij
Domzale
u
SLO D1 18/05
20:00
NK Mura 05
Rogaska
u
SLO D1 18/05
20:00
Nk Radomlje
NK Publikum Celje
u
BLR D1 18/05
20:00
Naftan Novopolock
Dnepr Mogilev
u
IRQ D1 18/05
20:00
Naft Misan
Al Talaba
u
KAZ PR 18/05
20:00
Aksu
Turan Turkistan
u
SAPL D1 18/05
20:00
Cape Town City
Richards Bay
u
SAPL D1 18/05
20:00
Lamontville Golden Arrows
Ajax Cape Town
u
SAPL D1 18/05
20:00
Kaizer Chiefs FC
Polokwane City
u
SAPL D1 18/05
20:00
Real Kings
Chippa United FC
u
SAPL D1 18/05
20:00
Sekhukhune United
AmaZulu
u
SAPL D1 18/05
20:00
Stellenbosch
Mamelodi Sundowns
u
SAPL D1 18/05
20:00
Supersport United
Moroka Swallows
u
SAPL D1 18/05
20:00
Ts Galaxy
Orlando Pirates
u
LIT D1 18/05
20:00
Transinvest Vilnius
Siauliai
u
POL D1 18/05
20:00
Zaglebie Sosnowiec
Miedz Legnica
u
FIN D2 18/05
20:00
JIPPO
Kapa Helsinki
u
AZE D1 18/05
20:00
Fk Kapaz Ganca
Zira
u
AZE D1 18/05
20:00
Sabah Fk Baku
Standard Sumqayit
u
AZE D1 18/05
20:00
Sabail
Neftci Baku
u
RUS D2S 18/05
20:00
FK Biolog
FK Angusht Nazran
u
RUS D2S 18/05
20:00
Spartak Nalchik
Druzhba Maykop
u
ZIM LEG 18/05
20:00
Arenel Movers
Yadah
u
ZIM LEG 18/05
20:00
Platinum
Hwange Colliery
u
ZIM LEG 18/05
20:00
Herentals College
Bulawayo Chiefs
u
ZIM LEG 18/05
20:00
Ngezi Platinum Stars
Telone
u
ZIM LEG 18/05
20:00
Zpc Kariba
Highlanders Fc
u
IRFAIC 18/05
20:00
Midleton
St Francis
u
POL D2 18/05
20:00
Olimpia Grudziadz
Kp Calisia Kalisz
u
BLR D2 18/05
20:00
Lida
Shakhtyor Petrikov
u
URU D2 18/05
20:00
Ca Rentistas
Cs Cerrito
u
KEN D1 18/05
20:00
Kenya Police
Tusker
u
TAJ L1 18/05
20:00
Barkchi Hisor
Regar-TadAZ Tursunzoda
u
TAJ L1 18/05
20:00
Istaravshan
Khatlon
u
GER D1 18/05
20:30
Bayer Leverkusen
Augsburg
u
GER D1 18/05
20:30
Borussia Dortmund
Darmstadt
u
GER D1 18/05
20:30
Eintr Frankfurt
RB Leipzig
u
GER D1 18/05
20:30
Heidenheimer
Koln
u
GER D1 18/05
20:30
Hoffenheim
Bayern Munich
u
GER D1 18/05
20:30
VfB Stuttgart
Monchengladbach
u
GER D1 18/05
20:30
Union Berlin
Freiburg
u
GER D1 18/05
20:30
Werder Bremen
Bochum
u
GER D1 18/05
20:30
Wolfsburg
Mainz 05
u
RUS PR 18/05
20:30
Lokomotiv Moscow
Fakel Voronezh
u
T C 18/05
20:30
Ahly Sfaxien
Es Du Sahel
u
GER REG 18/05
20:30
Eimsbutteler Tv
Ssv Jeddeloh
u
GER REG 18/05
20:30
Sc Weiche Flensburg 08
Eintracht Norderstedt
u
GER REG 18/05
20:30
Havelse
Drochtersen/assel
u
HOL D3 18/05
20:30
Acv Assen
VV Katwijk
u
HOL D3 18/05
20:30
HHC Hardenberg
AFC Amsterdam
u
HOL D3 18/05
20:30
Jong Sparta Rotterdam
Excelsior Maassluis
u
HOL D3 18/05
20:30
Kozakken Boys
de Treffers
u
HOL D3 18/05
20:30
Lisse
Koninklijke Hfc
u
HOL D3 18/05
20:30
Noordwijk
Scheveningen
u
HOL D3 18/05
20:30
Quick Boys
Gelders Veenendaalse VV
u
DEN D4 18/05
20:30
Allerod
Glostrup FK
u
DEN D4 18/05
20:30
Varde IF
Tarup Paarup If
u
WELSH PR 18/05
20:45
Caernarfon
Penybont
u
SER D1 18/05
21:00
Imt Novi Beograd
FK Vozdovac Beograd
u
SER D1 18/05
21:00
Radnicki Nis
FK Javor Ivanjica
u
SER D1 18/05
21:00
Zeleznicar Pancevo
Novi Pazar
u
KAZ PR 18/05
21:00
FK Aktobe Lento
Ordabasy
u
EST D1 18/05
21:00
Trans Narva
Flora Tallinn
u
UZB D1 18/05
21:00
Andijon
Metallurg Bekobod
u
UZB D1 18/05
21:00
Qizilqum Zarafshon
Olympic Fk Tashkent
u
SWE D1 SNS 18/05
21:00
Eskilsminne IF
Torslanda IK
u
SWE D1 SNS 18/05
21:00
Falkenbergs FF
Torns IF
u
SWE D1 SNS 18/05
21:00
Oskarshamns AIK
Angelholms FF
u
RUS D2S 18/05
21:00
Sevastopol PFK
Alania-d Vladikavkaz
u
RUS D2S 18/05
21:00
Kuban Kholding
Forte Taganrog
u
SWE D1 SNN 18/05
21:00
Karlstad BK
Ifk Stocksund
u
SWE D1 SNN 18/05
21:00
Taby
Orebro Syrianska If
u
ICE D2 18/05
21:00
Hottur Huginn
Kf Gardabaer
u
ICE D2 18/05
21:00
Vikingur Olafsvik
Throttur Vogur
u
ICE D2 18/05
21:00
UMF Selfoss
Austfjaroa
u
ICE D1 18/05
21:00
Leiknir Reykjavik
Ir Reykjavik
u
ICE D1 18/05
21:00
Throttur
Umf Njardvik
u
LAT D2 18/05
21:00
Valmieras Fk Ii
Marupe
u
IRFAIC 18/05
21:00
Maynooth University
Gorey Rangers
u
NGA PR 18/05
21:00
Rivers United
Niger Tornadoes
u
POL ME 18/05
21:00
Pogon Szczecin Youth
Arka Gdynia Youth
u
AGB LE 18/05
21:00
Recreativo Libolo
Sporting Cabinda
u
AGB LE 18/05
21:00
Cr Uniao Malanje
Wiliete
u
AGB LE 18/05
21:00
Sagrada Esperanca
Desportivo Huila
u
PAR D2 18/05
21:00
3 De Febrero
Atletico Tembetary
u
PAR D2 18/05
21:00
Club Fernando De La Mora
Guairena
u
BLR D2 18/05
21:00
Belarus U17
Fc Baranovichi
u
AUS L 18/05
21:00
Stadlau
Hellas Kagran
u
SUI PL 18/05
21:00
Coffrane
Lausanne Sportsu21
u
SUI PL 18/05
21:00
La Sarraz Eclepens
Meyrin
u
SUI PL 18/05
21:00
Monthey
Us Terre Sainte
u
SUI PL 18/05
21:00
Naters
Echallens
u
SUI PL 18/05
21:00
Pully Football
Chenois
u
SUI PL 18/05
21:00
Sion U21
La Chaux De Fonds
u
SUI PL 18/05
21:00
Vevey Sports 05
Grand Saconnex
u
SUI PL 18/05
21:00
Bassecourt
Solothurn
u
SUI PL 18/05
21:00
Dietikon
Muri
u
SUI PL 18/05
21:00
Koniz
Emmenbrucke
u
SUI PL 18/05
21:00
Langenthal
Concordia Chiajna
u
SUI PL 18/05
21:00
Sv Muttenz
Courtetelle
u
SUI PL 18/05
21:00
Rotkreuz
Munsingen
u
SUI PL 18/05
21:00
Wohlen
Black Stars Basel
u
SUI PL 18/05
21:00
USV Eschen Mauren
Wettswil Bonstetten
u
SUI PL 18/05
21:00
Freienbach
Mendrisio Stabio
u
SUI PL 18/05
21:00
Sv Hongg
Yf Juventus Zurich
u
SUI PL 18/05
21:00
Kosova Zurich
Asc Kreuzlingen
u
SUI PL 18/05
21:00
Linth 04
Gossau
u
SUI PL 18/05
21:00
Uzwil
Tuggen
u
SUI PL 18/05
21:00
Breitenrain
Lugano U21
u
SUI PL 18/05
21:00
Bulle
Sc Kriens
u
SUI PL 18/05
21:00
Paradiso
Bavois
u
SUI PL 18/05
21:00
Rapperswil-jona
Etoile Carouge
u
SPA D2 18/05
21:15
SD Huesca
Racing de Santander
u
SPA D2 18/05
21:15
Leganes
Sporting de Gijon
u
POR D1 18/05
21:30
Arouca
Vitoria Guimaraes
u
POR D1 18/05
21:30
Boavista
Vizela
u
POR D1 18/05
21:30
Amadora
Gil Vicente
u
POR D1 18/05
21:30
SC Farense
Portimonense
u
HOL D2 18/05
21:30
Dordrecht 90
Emmen
u
AGB LE 18/05
21:30
Academica Lobito
Interclube Luanda
u
BUL D1 18/05
21:45
CSKA Sofia
Levski Krumovgrad
u
CZE D1 18/05
22:00
Mlada Boleslav
Sparta Praha
u
CZE D1 18/05
22:00
Viktoria Plzen
Banik Ostrava
u
CZE D1 18/05
22:00
Synot Slovacko
Slavia Praha
u
ISR D1 18/05
22:00
Hapoel Hadera
Hapoel Tel Aviv
u
ISR D1 18/05
22:00
Ashdod MS
Hapoel Katamon Jerusalem
u
AUT D1 18/05
22:00
Rheindorf Altach
Austria Lustenau
u
AUT D1 18/05
22:00
Blau Weiss Linz
Austria Wien
u
AUT D1 18/05
22:00
Wolfsberger AC
WSG Wattens
u
CRO D1 18/05
22:00
Rudes
NK Lokomotiva Zagreb
u
SVK D1 18/05
22:00
Spartak Trnava
Sport Podbrezova
u
SVK D1 18/05
22:00
Slovan Bratislava
MFK Ruzomberok
u
SVK D1 18/05
22:00
MSK Zilina
DAC Dunajska Streda
u
SVK D1 18/05
22:00
Zlate Moravce
Trencin
u
SVK D1 18/05
22:00
Dukla Banska Bystrica
Mfk Skalica
u
SVK D1 18/05
22:00
MFK Kosice
Zemplin Michalovce
u
BLR D1 18/05
22:00
FC Minsk
Vitebsk
u
DEN D1 18/05
22:00
Horsens
B93 Copenhagen
u
LIT D1 18/05
22:00
Baltija Panevezys
Hegelmann Litauen
u
RUS D2W 18/05
22:00
Dynamo Moscow B
Dynamo Vologda
u
SPA D3 18/05
22:00
San Sebastian Reyes
Racing Santander B
u
SER D2 18/05
22:00
Graficar Beograd
OFK Beograd
u
SER D2 18/05
22:00
Macva Sabac
Indjija
u
SER D2 18/05
22:00
Radnicki Sremska Mitrovica
Jedinstvo Ub
u
SER D2 18/05
22:00
Semendria 1924
Tekstilac Odzaci
u
CZE CFL 18/05
22:00
Slovan Velvary
Banik Sous
u
CZE CFL 18/05
22:00
Domazlice
Ceske Budejovice B
u
MKD D2 18/05
22:00
Bashkimi
FK Teteks Tetovo
u
MKD D2 18/05
22:00
Belasica Strumica
Kf Arsimi
u
MKD D2 18/05
22:00
Detonit Plachkovica
Karaorman
u
MKD D2 18/05
22:00
Novaci
Skopje
u
MKD D2 18/05
22:00
Ohrid 2004
Kozuv
u
MKD D2 18/05
22:00
Osogovo
Pelister Bitola
u
MKD D2 18/05
22:00
Pobeda Prilep
Besa Doberdoll
u
MKD D2 18/05
22:00
Kamenica Sasa
Vardar Negotino
u
IRFAIC 18/05
22:00
College Corinthians
Cobh Wanderers
u
AYC U17 18/05
22:00
Bờ Biển Ngà U17
Benin U17
u
EU-WU17 18/05
22:00
Nữ Anh U17
Spain Womens U17
u
AGB LE 18/05
22:00
Petro Atletico De Luanda
Kabuscorp Do Palanca
u
BUL D2 18/05
22:00
Chernomorets Balchik
Dunav Ruse
u
BUL D2 18/05
22:00
Cska 1948 Sofia Ii
Bdin Vidin
u
BUL D2 18/05
22:00
Litex Lovech
Maritsa 1921
u
BUL D2 18/05
22:00
Ludogorets Razgrad Ii
Spartak Varna
u
BUL D2 18/05
22:00
Spartak Pleven
Belasitsa Petrich
u
BUL D2 18/05
22:00
Strumska Slava
Dobrudzha
u
BUL D2 18/05
22:00
Sportist Svoge
Chernomorets 1919 Burgas
u
BUL D2 18/05
22:00
Yantra Gabrovo
Marek Dupnica
u
SPAIN D4 18/05
22:00
Cd Huarte
Cd Cortes
u
AUS D3W 18/05
22:00
Tsv St Johann
SV Austria Salzburg
u
AUS D3W 18/05
22:00
Pinzgau Saalfelden
Sv Wals Grunau
u
AUS D3W 18/05
22:00
Sc Imst
Vfb Hohenems
u
SPDRFEF 18/05
22:00
Real Sociedad B
Deportivo La Coruna
u
GHA D1 18/05
22:00
Berekum Chelsea
Asante Kotoko
u
GHA D1 18/05
22:00
Legon Cities
Great Olympics
u
ENG L1 18/05
22:15
Bolton Wanderers
Oxford United
u
IRQ D1 18/05
22:15
Al Najaf
Duhok
u
IRQ D1 18/05
22:15
Al Zawraa
Zakho
u
POL PR 18/05
22:30
Slask Wroclaw
Radomiak Radom
u
POL D1 18/05
22:30
GKS Katowice
Wisla Krakow
u
SLO D2 18/05
22:30
Nd Beltinci
Fuzinar
u
SLO D2 18/05
22:30
Tolmin
Gorica
u
SLO D2 18/05
22:30
Triglav Gorenjska
Jadran Dekani
u
POL D2 18/05
22:30
Olimpia Elblag
Polonia Bytom
u
URU D1 18/05
22:30
Centro Atletico Fenix
Ca Progreso
u
CRO D2 18/05
22:30
Cibalia
Jarun
u
CRO D2 18/05
22:30
Orijent Rijeka
Solin
u
MNE D2 18/05
22:30
Mladost Podgorica
Bokelj Kotor
u
MNE D2 18/05
22:30
Grbalj Radanovici
Iskra Danilovgrad
u
MNE D2 18/05
22:30
Lovcen Cetinje
Ofk Igalo
u
MNE D2 18/05
22:30
Otrant
Berane
u
HUN D1 18/05
22:45
Fehervar Videoton
Diosgyor
u
HUN D1 18/05
22:45
Paksi SE
Varda Se
u
HUN D1 18/05
22:45
Videoton Puskas Akademia
Debreceni VSC
u
ITA D1 18/05
23:00
Lecce
Atalanta
u
RUS PR 18/05
23:00
Sochi
Krasnodar FK
u
TUR D1 18/05
23:00
Ankaragucu
Pendikspor
u
TUR D1 18/05
23:00
Basaksehir FK
Trabzonspor
u
TUR D1 18/05
23:00
Besiktas
Hatayspor
u
TUR D1 18/05
23:00
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
Karagumruk
u
TUR D1 18/05
23:00
Kayserispor
Konyaspor
u
TUR D1 18/05
23:00
Rizespor
Kasimpasa
u
TUR D1 18/05
23:00
Samsunspor
Alanyaspor
u
SUI SL 18/05
23:00
Grasshoppers
Basel
u
SUI SL 18/05
23:00
Stade Lausanne Ouchy
Lausanne Sports
u
SUI SL 18/05
23:00
Yverdon
Luzern
u
RUS D1 18/05
23:00
Makhachkala
Rodina Moskva
u
SER D1 18/05
23:00
Radnik Surdulica
Spartak Subotica
u
KAZ PR 18/05
23:00
Kaisar Kyzylorda
Astana 64
u
EST D1 18/05
23:00
Nomme JK Kalju
Kuressaare
u
GEO D1 18/05
23:00
Dila Gori
Dinamo Tbilisi
u
FRA D3 18/05
23:00
Avranches
Chamois Niortais
u
FRA D3 18/05
23:00
Chateauroux
Cholet So
u
FRA D3 18/05
23:00
Goal
Orleans US 45
u
FRA D3 18/05
23:00
Le Mans
Marignane Gignac
u
FRA D3 18/05
23:00
Martigues
Nimes
u
FRA D3 18/05
23:00
Red Star 93
Epinal
u
FRA D3 18/05
23:00
Rouen
Dijon
u
FRA D3 18/05
23:00
Villefranche
Nancy
u
FRA D3 18/05
23:00
Sochaux
Versailles 78
u
SPA D3 18/05
23:00
Barakaldo CF
Cd Atletico Paso
u
LIT D2 18/05
23:00
Bfa
Banga Gargzdai B
u
SER D2 18/05
23:00
Kolubara
Sloboda Uzice Sevojno
u
SER D2 18/05
23:00
FK Metalac Gornji Milanovac
Mladost Novi Sad
u
SER D2 18/05
23:00
Radnicki Beograd
Vrsac
u
SER D2 18/05
23:00
Proleter Novi Sad
Dubocica Leskovac
u
BHR D1 18/05
23:00
Al-hala
Al Ahli Bhr
u
BHR D1 18/05
23:00
Al-Hadd
Al-Najma
u
BHR D1 18/05
23:00
Al-Muharraq
Sitra
u
BHR D1 18/05
23:00
Al-Riffa
Manama Club
u
BHR D1 18/05
23:00
Al-shabbab
Busaiteen
u
BHR D1 18/05
23:00
East Riffa
Al Khaldiya
u
ICE D1 18/05
23:00
Dalvik Reynir
Fjolnir
u
LUX D1 18/05
23:00
Differdange 03
Wiltz 71
u
LUX D1 18/05
23:00
F91 Dudelange
Progres Niedercorn
u
LUX D1 18/05
23:00
Jeunesse Esch
Victoria Rosport
u
LUX D1 18/05
23:00
UN Kaerjeng 97
Racing Union Luxemburg
u
LUX D1 18/05
23:00
Marisca Miersch
CS Petange
u
LUX D1 18/05
23:00
Us Mondorf-les-bains
Fola Esch
u
LUX D1 18/05
23:00
Schifflingen
Swift Hesperange
u
LUX D1 18/05
23:00
Una Strassen
Mondercange
u
CZE CFL 18/05
23:00
Karlovy Vary Dvory
Povltava Fa
u
LAT D2 18/05
23:00
Rigas Futbola Skola Ii
Riga Fc Ii
u
IWD1 18/05
23:00
Ac Milan Womens
Sampdoria Womens
u
CHI D2 18/05
23:00
La Serena
Union San Felipe
u
SPAIN D4 18/05
23:00
CD Pena Sport
Cd Ardoi
u
SPAIN D4 18/05
23:00
Atletico Astorga
Cf Salmantino Uds
u
SPAIN D4 18/05
23:00
Cf Platges De Calvia
UD Poblense
u
FRA D4 18/05
23:00
Aubagne
Andrezieux
u
FRA D4 18/05
23:00
Bourgoin Jallieu
Olympique Ales
u
FRA D4 18/05
23:00
Cannes AS
Evian Thonon Gaillard
u
FRA D4 18/05
23:00
Chamalieres
Toulon
u
FRA D4 18/05
23:00
Grace As
Jura Sud Foot
u
FRA D4 18/05
23:00
Le Puy Foot 43 Auvergne
Hyeres
u
FRA D4 18/05
23:00
Angouleme Cfc
Paris 13 Atletico
u
FRA D4 18/05
23:00
Avoine
Les Herbiers
u
FRA D4 18/05
23:00
Blois F.41
Bergerac
u
FRA D4 18/05
23:00
Bourges
La Roche-sur-Yon
u
FRA D4 18/05
23:00
Libourne St.Seurin
Saumur OL.
u
FRA D4 18/05
23:00
Trelissac
Romorantin
u
FRA D4 18/05
23:00
Bastia CA
Racing Club De France
u
FRA D4 18/05
23:00
Beauvais
Af Virois
u
FRA D4 18/05
23:00
Chateaubriant
Aubervilliers
u
FRA D4 18/05
23:00
Dinan Lehon
Stade Briochin
u
FRA D4 18/05
23:00
Granville
Chambly
u
FRA D4 18/05
23:00
Besancon
Biesheim
u
FRA D4 18/05
23:00
Bourg Peronnas
Saint Quentin
u
FRA D4 18/05
23:00
Creteil
ES Wasquehal
u
FRA D4 18/05
23:00
Bobigny Ac
Feignies
u
FRA D4 18/05
23:00
As Furiani Agliani
Fleury Merogis US
u
FRA D4 18/05
23:00
Macon
Haguenau
u
FRA D5 18/05
23:00
Entente Sannois
Compiegne
u
FRA D5 18/05
23:00
Olympique Strasbourg
Thionville
u
PORJA2 18/05
23:00
Porto U19
Braga U19
u
LCE D3 18/05
23:00
Magni
Kv Vesturbaeja
u
QAT PC 18/05
23:00
Al Duhail Lekhwia
Al-Sadd
u
BEL D1 18/05
23:15
Westerlo
KV Mechelen
u
SPL 18/05
23:20
Al Hazm
Al Riyadh
u
SPL 18/05
23:20
Al Taawon
Al Shabab Ksa
u
SCO CH 18/05
23:30
Inverness C.T.
Hamilton FC
u
EST D2 18/05
23:30
Jk Tallinna Kalev Iii
Elva
u
ICE D2 18/05
23:30
Reynir Sandgerdi
Volsungur Husavik
u
CHI D1 18/05
23:30
Everton CD
Cd Copiapo S.a.
u
SPAIN D4 18/05
23:30
Atzeneta Ue
Ontinyent CF
u
POR D1 19/05
00:00
Moreirense
GD Estoril-Praia
u
POR D1 19/05
00:00
Sporting Lisbon
Chaves
u
INT CF 19/05
00:00
Wexford Youths Womens
Shelbourne Womens
u
MOL D1 19/05
00:00
Milsami
Dacia Buiucani
u
MOL D1 19/05
00:00
Cs Petrocub
Zimbru Chisinau
u
MOL D1 19/05
00:00
Sheriff
Csf Baliti
u
CYP CUP 19/05
00:00
Omonia Nicosia FC
AEP Paphos
u
MNE D1 19/05
00:00
Arsenal Tivat
Ofk Mladost Dg
u
MNE D1 19/05
00:00
FK Buducnost Podgorica
Mornar
u
MNE D1 19/05
00:00
Jedinstvo Bijelo Polje
OFK Petrovac
u
MNE D1 19/05
00:00
Jezero Plav
Rudar Pljevlja
u
MNE D1 19/05
00:00
FK Sutjeska Niksic
Decic Tuzi
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Cd Arenteiro
Celta Vigo B
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Barcelona B
Gimnastic Tarragona
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Ue Cornella
Cultural Leonesa
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Rayo Majadahonda
Salamanca
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Real Union de Irun
Fuenlabrada
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Sabadell
SD Ponferradina
u
SPDRFEF 19/05
00:00
SD Logrones
CD Lugo
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Sestao
Sd Tarazona
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Teruel
Osasuna B
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Algeciras
CD Castellon
u
SPDRFEF 19/05
00:00
AD Ceuta
Atletico De Madrid B
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Cf Intercity
Real Madrid Castilla
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Granada Cf B
Recreativo Huelva
u
SPDRFEF 19/05
00:00
CD Linares
Alcoyano
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Malaga
Antequera Cf
u
SPDRFEF 19/05
00:00
UD Melilla
Atletico Baleares
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Murcia
UD Merida
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Athletic Sanluqueno
Cd San Fernando Isleno
u
SPDRFEF 19/05
00:00
Ud Ibiza
Cordoba C.F.
u
CRO D1 19/05
00:10
Slaven Belupo Koprivnica
Dinamo Zagreb
u
BUL D1 19/05
00:15
Lokomotiv Plovdiv
Levski Sofia
u
SPAIN D4 19/05
00:15
CD Manacor
Mallorca B
u
ISR D1 19/05
00:30
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Haifa
u
ISR D1 19/05
00:30
Maccabi Tel Aviv
Hapoel Beer Sheva
u
ISR D1 19/05
00:30
Hapoel Bnei Sakhnin FC
Maccabi Haifa
u
IRQ D1 19/05
00:30
Al Minaa
Al Quwa Al Jawiya
u
MLS 19/05
00:45
Nashville Sc
Atlanta United
u
HOL D2 19/05
01:00
ADO Den Haag
De Graafschap
u
ROM D1 19/05
01:00
CFR Cluj
Farul Constanta
u
ROM D1 19/05
01:00
CS Universitatea Craiova
Sepsi
u
POL PR 19/05
01:00
Piast Gliwice
Jagiellonia Bialystok
u
BLR D1 19/05
01:00
Gomel
Torpedo Zhodino
u
ECU D1 19/05
01:00
Libertad Asuncion
CD El Nacional
u
POL D1 19/05
01:00
Gornik Leczna
Stal Rzeszow
u
SPL 19/05
01:00
Al Ahli Jeddah
Abha
u
URU D1 19/05
01:00
Ca River Plate
Rampla Juniors
u
ITA D2 19/05
01:30
Catanzaro
Brescia
u
ARG D1 19/05
01:30
Independiente Rivadavia
Godoy Cruz
u
ARG D2 19/05
01:30
Ca San Miguel
Deportivo Maipu
u
ARG D2 19/05
01:30
Talleres Rem De Escalada
Club Atletico Guemes
u
IRE D1 19/05
01:30
Longford Town
Athlone
u
ITA C1 19/05
01:30
Carrarese
Perugia
u
ITA C1 19/05
01:30
Benevento
Triestina
u
ITA C1 19/05
01:30
Catania
Atalanta U23
u
ITA C1 19/05
01:30
Us Casertana 1908
Juventus U23
u
ITA D1 19/05
01:45
Torino
AC Milan
u
BEL D1 19/05
01:45
Standard Liege
Gent
u
SAN L 19/05
01:45
SS Murata
Tre Penne
u
SPA D1 19/05
02:00
Alaves
Getafe
u
SPA D2 19/05
02:00
Eldense
Levante
u
SPA D2 19/05
02:00
Tenerife
SD Amorebieta
u
BRA D1 19/05
02:00
Vitoria Salvador BA
Atletico Clube Goianiense
u
PAR D1 19/05
02:00
Olimpia Asuncion
Guarani CA
u
CHI D1 19/05
02:00
Cobreloa
Deportes Iquique
u
CHI D2 19/05
02:00
Deportes Temuco
Csyd Barnechea
u
ITA C1 19/05
02:00
Vicenza
Taranto Sport
u
CHI D3 19/05
02:00
Osorno
Melipilla
u
URU D2 19/05
02:00
Csyd Cooper
Oriental Lisboa
u
CAF CL 19/05
02:00
Esperance Sportive de Tunis
Al Ahly
u
POR D1 19/05
02:30
Sporting Braga
Porto
u
VEN D1 19/05
03:00
Deportivo La Guaira
Inter de Barinas
u
PER D1 19/05
03:00
Sporting Cristal
Deportivo Union Comercio
u
BRAZIL DDL 19/05
03:00
Uniao Frederiquense Rs
Ec Passo Fundo
u
BRAZIL DDL 19/05
03:00
Esportivo Rs
Gloria Rs
u
BRA D3 19/05
03:00
CSA Alagoas AL
Sampaio Correa
u
BRA D3 19/05
03:00
Volta Redonda
Nautico PE
u
CAN PL 19/05
03:00
Forge
Vancouver Whitecaps FC
u
BRA D2 19/05
03:30
Tucanes Amazonas
Paysandu (PA)
u
ECU D1 19/05
03:30
Club Sport Emelec
Macara
u
ARG D1 19/05
04:00
River Plate
Belgrano
u
URU D1 19/05
04:00
Defensor SC
CA Penarol
u
BRA D1 19/05
04:30
Fortaleza
Atletico Paranaense
u
BRA D2 19/05
04:30
Goias
Botafogo Sp
u
BOL D1 19/05
04:30
Nacional Potosi
Real Santa Cruz
u
PAR D1 19/05
04:30
Tacuary FBC
Libertad Asuncion
u
CHI D1 19/05
04:30
Universidad de Chile
Univ Catolica
u
CHI D3 19/05
04:30
Trasandino Los Andes
Puerto Montt
u
COL D1 19/05
05:15
La Equidad
Deportes Tolima
u
BRA D3 19/05
05:30
Botafogo PB
Sao Jose Poa Rs
u
BRA D3 19/05
05:30
Ferroviaria Sp
Confianca Se
u
ARG D1 19/05
06:00
Defensa Y Justicia
Gimnasia LP
u
ECU D1 19/05
06:00
Independiente Jose Teran
Liga Dep. Universitaria Quito
u
PER D1 19/05
06:00
Melgar
Sport Huancayo
u
USL CH 19/05
06:00
Indy Eleven
Hartford Athletic
u
USL CH 19/05
06:00
Loudoun United
Monterey Bay
u
USL CH 19/05
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Carolina RailHawks
u
USA NPSL 19/05
06:00
Richmond Kickers
Greenville Triumph
u
CAN PL 19/05
06:00
Cavalry
York 9
u
ARG D1 19/05
06:30
Instituto
Union Santa Fe
u
MLS 19/05
06:30
Charlotte Eagles
Los Angeles Galaxy
u
MLS 19/05
06:30
Cincinnati
Saint Louis City
u
MLS 19/05
06:30
Inter Miami
Washington DC United
u
MLS 19/05
06:30
New York City Fc
New York Red Bulls
u
MLS 19/05
06:30
New England Revolution
Philadelphia Union
u
MLS 19/05
06:30
Toronto FC
Montreal Impact
u
USL CH 19/05
06:30
Tampa Bay Rowdies
Tulsa Roughneck
u
USA WD1 19/05
06:30
Washington Spirit Womens
Angel City Fc Womens
u
USA NPSL 19/05
06:30
South Georgia Tormenta
Chattanooga Red Wolves
u
BRA D1 19/05
07:00
Vasco da Gama
Flamengo
u
BRA D2 19/05
07:00
Sport Club Recife
Avai
u
BOL D1 19/05
07:00
Oriente Petrolero
Univ De Vinto
u
VEN D1 19/05
07:00
Metropolitanos
Universidad Central Venezuela
u
MEX D2 19/05
07:00
CF Atlante
Cancun
u
CHI D2 19/05
07:00
San Luis Quillota
Deportes Santa Cruz
u
CHI D3 19/05
07:00
Fernandez Vial
Deportes Rengo
u
ARG D2 19/05
07:10
Estudiantes de Caseros
Alvarado Mar Del Plata
u
MLS 19/05
07:30
Austin Aztex
Sporting Kansas City
u
MLS 19/05
07:30
Chicago Fire
Columbus Crew
u
MLS 19/05
07:30
Houston Dynamo
Dallas
u
MLS 19/05
07:30
Minnesota United
Portland Timbers
u
COL D1 19/05
07:30
Deportiva Once Caldas
Independiente Santa Fe
u
NIC D1 19/05
08:00
Diriangen
Real Esteli
u
MLS 19/05
08:30
Real Salt Lake
Colorado Rapids
u
SLV D1 19/05
08:30
CD FAS
Alianza
u
SLV D1 19/05
08:30
Municipal Limeno
Isidro Metapan
u
USA WD1 19/05
08:30
Kansas City Nwsl Womens
Racing Louisville Womens
u
MEX D1 19/05
09:00
Club America
Chivas Guadalajara
u
CRC D1 19/05
09:00
Herediano
Alajuelense
u
USL CH 19/05
09:00
Oakland Roots
Orange County Fc
u
MLS 19/05
09:30
San Jose Earthquakes
Orlando City
u
MLS 19/05
09:30
Seattle Sounders
Vancouver Whitecaps FC
u
USL CH 19/05
09:30
Las Vegas Lights
Louisville City
u
USL CH 19/05
09:30
Phoenix Rising Arizona U
Miami
u
A FFA CUP 19/05
10:00
Devonport City Striker
Glenorchy Knights
u
JPN D3 19/05
11:00
Gainare Tottori
Sc Sagamihara
u
JPN WD1 19/05
11:00
Nữ Iga Kunoichi
Nữ Shizuoka Sangyo University
u
JPN WD1 19/05
11:00
Viamaterras Miyazaki Womens
Nữ Nippon Sport Science University
u
JPN JFL 19/05
11:00
Reinmeer Aomori
Tochigi City
u
JPN JFL 19/05
11:00
Criacao Shinjuku
Verspah Oita
u
NSW-N TPL 19/05
11:30
Hamilton Olympic
Cooks Hill United
u
NSW-N TPL 19/05
11:30
New Lambton
Charleston City Blues
u
NSW-N TPL 19/05
11:30
Weston Workers
Edgeworth Eagles
u
JPN D1 19/05
12:00
Jubilo Iwata
Urawa Red Diamonds
u
JPN D1 19/05
12:00
Kyoto Purple Sanga
Sanfrecce Hiroshima
u
JPN D1 19/05
12:00
Machida Zelvia
Tokyo Verdy
u
JPN D2 19/05
12:00
Okayama FC
Ventforet Kofu
u
JPN D2 19/05
12:00
Renofa Yamaguchi
Fujieda Myfc
u
AUS QSL 19/05
12:00
Sunshine Coast Wanderers
Brisbane Roar Am
u
JPN D3 19/05
12:00
Azul Claro Numazu
Vanraure Hachinohe
u
RUS D2C 19/05
12:00
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
FK Oryol
u
AUS VD1 19/05
12:00
Melbourne Victory Fc Am
Northcote City
u
AUS CGP 19/05
12:00
Canberra
Monaro Panthers
u
AUS CGP 19/05
12:00
Tuggeranong United
Yoogali Sc
u
mua ban nha dat
ty le bong da
bong da
xo so 24h
Khởi Nghiệp